Ask Cách đánh giá nhiều trên google maps

Reactions
19
MR
1.060
Có cách nào để có thể đánh giá được nhiều lần trên google maps không nhỉ. Mình có tạo 1 acc nhưng đánh giá thì bật ẩn danh nó không hiện lên đánh giá đấy. Nhưng acc cũ thì vẫn được ( tuy nhiên sau khi đổi tên thì acc cũ cũng không được luôn). Ai rành về review star trên google map hướng dẫn em phát ạ

Có cách nào để có thể đánh giá được nhiều lần trên google maps không nhỉ. Mình có tạo 1 acc nhưng đánh giá thì bật ẩn danh nó không hiện lên đánh giá đấy. Nhưng acc cũ thì vẫn được ( tuy nhiên sau khi đổi tên thì acc cũ cũng không được luôn). Ai rành về review star trên google map hướng dẫn em phát ạ
Dùng nhiều acc để đánh giá thôi bác.

Upvote 0
mua gmail , proxy mà làm thôi , đơn giản mà , ko thì lên firrver thôi bạn có dịch vụ mà

Upvote 0
Ý em là 1 gmail vừa tạo với 1 cái proxy res thì đánh giá nó có hiện kh bác ?. Em đánh giá bật tab ẩn danh nó kh hiện
bạn kiếm proxxy dân cư xịn , trong 4rum có người cung cấp đó , rồi mua gmail (hoặc tự reg) đăng nhập vào mà làm thôi , cái này đơn giản mà , ko thì kiếm dịch vụ họ làm cho

Upvote 0
bạn kiếm proxxy dân cư xịn , trong 4rum có người cung cấp đó , rồi mua gmail (hoặc tự reg) đăng nhập vào mà làm thôi , cái này đơn giản mà , ko thì kiếm dịch vụ họ làm cho
Proxy em xài dân cư, nhưng mà tạo acc google mới thì hình như nó không cho đánh giá ngay hay sao ấy

Upvote 0
Proxy em xài dân cư, nhưng mà tạo acc google mới thì hình như nó không cho đánh giá ngay hay sao ấy
sao k mua đi tạo làm j , tạo trên nền proxy coi chừng nó nghi ngờ đó

Upvote 0
Này rcm bác sài dịch vụ buff cho lẹ, chứ mua proxy + tài khoản về setup đồ nó khá mất thời gian đấy, nếu bác chỉ sài 1 lần thì không tối ưu về mặt chi phí + thời gian rồi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom