Ask Xin hướng dẫn chọn mua iphone làm off

Firephoenix

Junior
Reactions
41
MR
0.075
Tình hình là tham gia mmo cũng được 1 thời gian mà chưa đâu vào đâu cả. Nay em dự định mua 1 con iphone để mày mò làm of IOS. Em tính mua 1 con vùa có thể làm off vừa có thể nghe gọi được để lỡ có thất bại thì vẫn dùng được :oops: Mong các bác tư vấn giúp em nên mua con iphone nào để tiết kiệm nhất mà phù hợp với các nhu cầu trên.
Khi mua thì nên chọn loại bao nhiêu Gb, hệ điều hành như thế nào, và những cái gì nữa để có thể làm of được hiệu quả ạ

mua iphone 5 qt nhé hoặc lock cũng dc quan trọng nhất máy phải jb được nên chon bản 9.0-9.1 nha
5 lock, qte hoặc 5c đều được. 16gb nếu không game giếc gì nhiều. Chọn bản ios từ 9.1 trở xuống để tiện jb
Em cảm ơn 2 bác. mà có phải bản lock thì không dùng sim VN được phải không ạ, không biết chi phí unlock khoảng bao nhiêu các bác nhỉ

Em cảm ơn 2 bác. mà có phải bản lock thì không dùng sim VN được phải không ạ, không biết chi phí unlock khoảng bao nhiêu các bác nhỉ
Không phải unlock gì hết, chỉ Jailbreak thôi. Mà Jailbreak bằng phần mềm, Cậu mày mò tìm hiểu một lúc là tự biết làm à

ngoài ip rồi còn phải có tool change nữa, mà chưa làm đã nghĩ đến thất bại thế :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,561
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back