Analysis Xin hướng dẫn các bước khỏi đâu MMO trên Ebay

startmmo2016

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Chào các bác,

Em mới tham gia diễn đàn này, em muốn học hỏi cách kiếm tiền từ Ebay, nhưng em chưa hình dung được những bước mình cần làm là những bước nào, và bước đầu tiên em phải đi là bước nào, xin các bác cộng đông MMO giúp em là bước 1 em làm gì, bước 2 em làm gì,....? còn lại em nghiên cứu theo đề cương của các bác, đến đâu ko được e lên hỏi tiếp, đọc tài liệu trên diễn đàn về phần này ở link nào?

Chân thành cảm ơn các bác rất nhiều.

1. Đăng ký 1 acc paypal và ebay
2. Chọn 1 trong 4 hình thức
a. Dropship
b. Egift, digital product (dễ bị sus vì chính sách ebay)
c. Aff Ebay
d. Tự bán sản phẩm ship từ VN như thủ công mỹ nghệ, hàng hoá đặc biệt ( đừng bán cỏ K nhé :)

Đầu tiên: tìm hiểu kĩ ebay, pp cái gì, cách nó hoạt động . Google cả đống. Mình chỉ đưa ý chính, tự bạn tìm hiểu mới kiếm được tiền , còn đi hỏi người khác thì ...
P/s đừng PM riêng hỏi mình nhé

Thanks ban, có cái đề cương vậy cũng đc rồi, nếu bí hỏi tiếp mong bác và các anh em rảnh trả lời giúp. Em sẽ bước 1 trước. Chân thành cảm ơn bác, nếu bác nào có ý kiến nữa xin comment giúp em luôn nha.

Chào các bác,

Em mới tham gia diễn đàn này, em muốn học hỏi cách kiếm tiền từ Ebay, nhưng em chưa hình dung được những bước mình cần làm là những bước nào, và bước đầu tiên em phải đi là bước nào, xin các bác cộng đông MMO giúp em là bước 1 em làm gì, bước 2 em làm gì,....? còn lại em nghiên cứu theo đề cương của các bác, đến đâu ko được e lên hỏi tiếp, đọc tài liệu trên diễn đàn về phần này ở link nào?

Chân thành cảm ơn các bác rất nhiều.
Có phải gái không đã? :D

Tài khoản Paypal đăng ký sau được không các bác, hay là phải đăng ký trước tài khoản eBay. Em định bán hàng trên rồi mới đăng ký cái này Paypal để lấy tiền.

Tài khoản Paypal đăng ký sau được không các bác, hay là phải đăng ký trước tài khoản eBay. Em định bán hàng trên rồi mới đăng ký cái này Paypal để lấy tiền.
lúc list hàng , nó đòi hỏi pp để nhận tiền nha

"Đừng nóng vội, nếu bạn cứ xồn xồn như mình thì bị ăn blocked ngay khi chưa làm được cái củ cải gì! Trước khi tạo tài khoản eBay thì bạn cần chuẩn bị:

• 1 Thẻ Visa Prepaid (Ngân hàng ACB, Vietcombank, Techcombank)
  • Thẻ nên đăng ký Internet Banking và Mobile Banking cho tiện
  • Trong thẻ phải có vài trăm, 1 đến 2 triệu càng tốt
  • 1 tài khoản trên Paypal.com đã Verify và thanh toán mua hàng các kiểu
================>
=> 1 tài khoản trên Paypal.com đã Verify và thanh toán mua hàng các kiểu : CÁC bác cho em hỏi là em thiếu cái này có được không? hay là bắt buộc phải có mới chơi được, vì Patpal này em cũng chưa rành lắm, nếu bắt buộc em nghiên cứu tiếp, xong rồi em tạo tài khoản trên Ebay

Nêu bắt buộc phải có tài khoản Paypal trước thì sau khi tạo tài khoản Paypal bao lâu thì có thể đăng ký Ebay được các bác? Với cho em hỏi trên diễn đàn có mục nào thảo luận về Ebay không? Các bác cho em xin link tham khảo với! Thanks các bác

Xin các bác cho ý kiến, em chờ tin các bác vào sáng mai. Thanks các bác
mình ko biết Ebay thế nào nhưng , khuyên bạn cứ có 1 tài khoản paypal trước và verify luôn thì càng tốt nhớ lúc đăng ký phải thông tin chính xác nhé để lúc verify khỏi gập trục trặc ^_^

Đọc văn phong là biết ng này đã ở mmo, vì muốn quan tâm tới ebay nên lập nick mới, làm gì có gái ở đây... botay

Đọc văn phong là biết ng này đã ở mmo, vì muốn quan tâm tới ebay nên lập nick mới, làm gì có gái ở đây... botay

Em thì già trên nhiều diễn đàn seo khác rồi, nhưng còn non ở MMO lắm (mù tịt). Mong bác và anh em khác chỉ giáo thêm.

như thế này thì lên google tìm hiểu đi, những cái tối đơn giản cũng đi hỏi ntn thì mình nói thật vài năm nữa ko chắc bạn đã kiếm đc tiền trên Ebay. Paypal là gì còn chưa biết thì làm ăn gì. Đầy người dùng PP vài năm rồi mà còn chưa kiếm nổi tiền trên Ebay nữa là.
Mình nói thật bạn kiếm việc khác làm đi, Hoặc nếu muốn kiếm tiền từ MMO thì kiếm những cái đơn giản làm trước, cái này thuộc phần cao cấp rồi, làm 2 3 năm chắc gì đã kiếm đc. Xin hết

Announcements

Forum statistics

Threads
419,198
171,266
Latest member
manvipdev
Back
Top Bottom