• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Xin hỏi về tài khoản GA

bille

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bạn mình có có 2 tài khoản GA giờ 1 tài khoản bị khóa do lỗi của mình giờ tài khoản kia liệu có bị khóa không. Tài khoản kia chưa nhận thanh toán và cũng chưa làm gì cả. Mình định chuyển sang tài khoản GA đó liệu có sao không. Bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình với.
Thanks

1 máy đăng nhập 2 tk GA hoặc tạo 2 GA dễ bị die lắm nhé. Mấy pro có cách lách thì k biết.

các pro cho xin chỉ giáo với mình đang đăng nhập 2 tài khoản trên 1 máy mà tài khoản GA kia trước để khôi phục tài khoản là tài khoản bị khóa

các pro cho xin chỉ giáo với mình đang đăng nhập 2 tài khoản trên 1 máy mà tài khoản GA kia trước để khôi phục tài khoản là tài khoản bị khóa

Tạo máy ảo là lách được bạn nhé, tìm hiểu VMware để tạo máy ảo

không sao bác nhé. trong polyci k nói vấn đề này. m log 11 con gà trên 1 máy đt, 1 máy bàn coq uan va may nhà vẫn OK

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom