Xin hỏi làm sao để mua được quảng cáo trên youtube

XL chạy được như vậy google ăn bằng cức chắc
:D mình cũng chạy ads nước ngoài cũng chủ đề về peppa pig vs mấy con khác nhưng thấp nhất là 250 đồng 1 view cao nhất là 700 đồng 1 view, mà bạn này chạy rẻ quá :oops: :D nên rất tò mò không hiểu vì sao mà chạy đc giá đó :rolleyes:

:D mình cũng chạy ads nước ngoài cũng chủ đề về peppa pig vs mấy con khác nhưng thấp nhất là 250 đồng 1 view cao nhất là 700 đồng 1 view, mà bạn này chạy rẻ quá :oops: :D nên rất tò mò không hiểu vì sao mà chạy đc giá đó :rolleyes:
XL chắc em chạy đủ thứ nước chỉ có việt nam rẻ nhát 110 đ CPV ! Gặp chém rồi google 45đ chắc ăn bằng cức

bác chạy vậy có mà ngốn $ vãi

mà chiến dịch bác chạy 1 ngày dồi dừng hay chạy vài ngày

vậy đắt cũng pải em chạy 50k /1day đầu 100d ..chạy 4...5 hôm giá nó mới tự về 45 50d đc

vậy đắt cũng pải em chạy 50k /1day đầu 100d ..chạy 4...5 hôm giá nó mới tự về 45 50d đc
chạy riêng 1 nước hay nhiều vậy bạn ? mình chạy nhiều nước thì rẻ còn nhắm riêng hoa kỳ thì đắt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom