Ask xin hỏi các bác có kinh nghiệm làm sao để lệnh trailing stop vẫn chạy khi tắt máy tính?

levuong

Junior
Reactions
10
MR
0.000
như title ạ, em có tk ở exness, chất lượng sàn cũng khá ok nhưng có 1 cái bất cập là lệnh trailing stop ko hoạt động khi tắt máy tính,:confused: kể cả để chế độ sleep thì nó cũng ko chạy,:eek: hỏi support của nó thì nó bảo lệnh này đặc thù là như thế:( mà em thì lại ko bật máy cả ngày đc, vì nt thì hại máy lắm!!!, vậy ko biết bác nào có cách nào ko chỉ em với:D, cảm ơn các bác nhiều:):)

chỉ có cách thuê vps rồi để vps online 24/7 thôi bạn.

Thuê VPS có kiểu share ko nhỉ, thấy mấy sàn cho VPS free bù lại tài khoản phải > 20K$...
Tuỳ sàn bác ạ, sàn exness thì cần 500$, sàn hotforex thì trên 5000$, ở đó họ cài sẵn mt4 với số tài khoản của bác, bác không đổi được số tài khoản khác cũng như không chạy được các phần mềm khác.

Exness ở VN vẫn nhiều người trade vậy, mình tưởng Exness scam mà ??? :eek:
m trade ở exness gần 1 năm rồi, nạp rút tiền tự động cực kỳ nhanh, chỉ khoảng 30s là có tiền, bộ phận support rất chuyên nghiệp và thân thiện, nói chung ko thể chê 1 điểm gì đc, trong khi các sàn khác hỗ trợ rất kém:D:D

m trade ở exness gần 1 năm rồi, nạp rút tiền tự động cực kỳ nhanh, chỉ khoảng 30s là có tiền, bộ phận support rất chuyên nghiệp và thân thiện, nói chung ko thể chê 1 điểm gì đc, trong khi các sàn khác hỗ trợ rất kém:D:D
Ban đầu mình cũng định đầu tư vào Exness, được cái sàn spread thấp và nạp rút nhanh, nhưng mà tại mình thấy hơi nhiều vụ bê bối trên FPA nên thôi :p

Ban đầu mình cũng định đầu tư vào Exness, được cái sàn spread thấp và nạp rút nhanh, nhưng mà tại mình thấy hơi nhiều vụ bê bối trên FPA nên thôi :p

Nghe nói exness giãn spread cũng dữ lắm. Cẩn thận nhé bác.

thế à bác? e ko biết, bác cho em xin cái bảng spread mới của nó cái, thank bác nhiều:D:D:D
Spread của nó là dynamic mà, trước đây đánh tài khoản mini đối với cặp EurUsd thường spread của nó chỉ dưới 1pip, nay toàn thấy 1.4-2 pips.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom