Solved Xín giúp về Payoneer

Toycnt51dh1

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là mình rút từ 1 site trên mạng về dduocj 51$ , trừ phí lung tung còn 16$ , mình hí hửng đem ra ATM của Vietcombank rút ( vì ở đó có chữ matercard)
Khi rút thì nó thông báo , là tk của quyes khác ko đủ , trong khi mình chỉ rút có 200k , Thế mình thử mấy lần ko được .
Về nhà hôm sau mình vào tk Payoneer thì thấy bị trừ 5 lần , mỗi lần 1$ là còn 11$ . Bac nào biết cach rút tiền mặt ntn thì giúp em với
Cảm ơn các bá nhiều

Attachments

15 KB · Views: 103
Bác đùa à hihi :D ...
200K bác rút làm j .. fee cung mất 100K à ...
Còn vụ mỗi lần trừ 1$ là vì bác giao dịch ko thanh công fee là 1$ dó ... bác thử nhiêu lân - từng ý $ ^^....
@@ ko biet j PM mình chỉ thêm cho hihi ....

cái tài khoản này sử dụng thế nào thế mọi người

em cũng chuẩn bị nhận thẻ Payoneer.
nó thông báo chuyển thẻ cho e từ 22/11 mà tới giờ chưa rõ nó đi tới đâu rồi.ko lẽ do đường xá xa xôi em nó bị rơi xuống đại duơng nào rồi cũng nên.chắc chúng nó gửi thư bảo đảm. mail giục vài lần nhập pin mà chưa nhận được thẻ. vào hóng các cao nhân cách rút $ biết đâu 1 ngày đẹp trời tự nhiên có vài chục k trong đó thì lại k bit cách rút :((.

có 16$ thì rút 150k thôi nhé bác

dùng thẻ làm gì cho mệt, liên kết po với bank rút về mất phí $2.99$ ngon lành cành đào :)

Bác đùa à hihi :D ...
200K bác rút làm j .. fee cung mất 100K à ...
Còn vụ mỗi lần trừ 1$ là vì bác giao dịch ko thanh công fee là 1$ dó ... bác thử nhiêu lân - từng ý $ ^^....
@@ ko biet j PM mình chỉ thêm cho hihi ....
Cau cho minh yahoo duoc ko . Cam on cau nhieu . Minh dang rat can

Tình hình là mình rút từ 1 site trên mạng về dduocj 51$ , trừ phí lung tung còn 16$ , mình hí hửng đem ra ATM của Vietcombank rút ( vì ở đó có chữ matercard)
Khi rút thì nó thông báo , là tk của quyes khác ko đủ , trong khi mình chỉ rút có 200k , Thế mình thử mấy lần ko được .
Về nhà hôm sau mình vào tk Payoneer thì thấy bị trừ 5 lần , mỗi lần 1$ là còn 11$ . Bac nào biết cach rút tiền mặt ntn thì giúp em với
Cảm ơn các bá nhiều
51$ cậu là lần đầu tiên rút nên phí active thẻ 30$ rồi,1 lần đút vô là tốn 3$ ,Rút nữa là 1$ nữa câu còn 16$ do cậu rút ko đúng tỷ giá thôi.Luôn để tối thiểu 5$ trong tk để trừ fee 3$+1$ rút .16$ cậu nên rút 10$ là 200k.:)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back