• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Xin giúp đỡ về paypal

blackred1212

Senior
Reactions
264
MR
0.850
Cho mình hỏi khi thánh toán bằng PP thì site có truy ra được info của mình ko nhỉ hay chỉ biết mỗi email thôi các bác ?

Chả là mình cần lập nhiều tk ở 1 site và thanh toán bằng PP.
Mình định add nhiều mail ở PP, sau đó mỗi 1 tk dùng 1 email đó để thanh toán , email tất nhiên sẽ cho làm email primary rồi mới thanh toán.
Mong được các bác chỉ giáo

cũng thắc mắc như thớt:rolleyes::rolleyes:

Cho mình hỏi khi thánh toán bằng PP thì site có truy ra được info của mình ko nhỉ hay chỉ biết mỗi email thôi các bác ?

Chả là mình cần lập nhiều tk ở 1 site và thanh toán bằng PP.
Mình định add nhiều mail ở PP, sau đó mỗi 1 tk dùng 1 email đó để thanh toán , email tất nhiên sẽ cho làm email primary rồi mới thanh toán.
Mong được các bác chỉ giáo

Có hỏi 1 pro thì được trả lời là nếu bọn nó check thì vẫn ra như thường. Quan trọng là nó có check hay ko thôi.

Có hỏi 1 pro thì được trả lời là nếu bọn nó check thì vẫn ra như thường. Quan trọng là nó có check hay ko thôi.
Pro nào nói thế,cách check như nảo ?

nghe nói site check tay là bị phát hiện nhé :D hình như có hiện tên trùng thì phải

Pro nào nói thế,cách check như nảo ?

đã move về đúng box paypal

em thấy nó thanh toán cho mem fee tận 0,3-0,4$ lận. vậy là gửi tay hay gửi bằng auto vậy bác ?

Cài này cũng tùy theo net thôi, có net có phí nhưng vẫn auto. Để biết auto hay ko thì khi chơi nhiều acc hoặc 2-3 người cùng chơi mà tại 1 thời điểm hoặc chênh lệch nhau 2-3' mà đều nhận được $ thì đó là auto, còn ko thì pay tay. E chơi cpm nên rút được kinh nghiệm thía :):). Nói chung nó nghi ngờ thì nó sẽ check kỹ thôi. :D:D

vấn đề là site đấy có quan trọng vấn đề mail đó trùng tên hay không, khi paid tay, no thấy name pp, nó muốn truy ra hay không thôi, còn mà nó k quan tâm thi chả sao cả. vả lại bac add mail vào pp, bác change primary hoài đi rồi thấy cái cảnh 180s kéo dài đến 180days và có thể là 181days :D :D. Có nhiều cách để nhận vào cùng 1pp mà đếch thằng nào check đc name của bạn nhé ! , kể cả pp.com :rolleyes:

vấn đề là site đấy có quan trọng vấn đề mail đó trùng tên hay không, khi paid tay, no thấy name pp, nó muốn truy ra hay không thôi, còn mà nó k quan tâm thi chả sao cả. vả lại bac add mail vào pp, bác change primary hoài đi rồi thấy cái cảnh 180s kéo dài đến 180days và có thể là 181days :D :D. Có nhiều cách để nhận vào cùng 1pp mà đếch thằng nào check đc name của bạn nhé ! , kể cả pp.com :rolleyes:

Chia sẽ kinh nghiệm cái "Có nhiều cách để nhận vào cùng 1pp mà đếch thằng nào check đc name của bạn nhé ! , kể cả pp.com" đi bác.:):). Cho a em đỡ khổ. ;);)

bác có thể inbox em cách ko với bác ?
thank bác nhiều :)

á đù, các bác cho hỏi. add thêm mail vào. mình k set mail mới thành pri. Dùng mail mới đó để nhận tiền vào tài khoản pp của mình vẫn được chứ nhỉ ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom