Xin giúp đỡ gỡ limit paypal

handsome2002

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào mọi người,

Xin mọi người giúp với. Mấy ngày hôm trước em bị limit tài khoản paypal, paypal có yêu cầu Comfirm your credit card. Em có làm prepaid vísa card của ACB, nạp 100.000đ. Nhưng khi add card vào thì không được, nó hiện:

Add Credit or Debit Card

Your account is limited. Please check your Account Overview page for messages about resolving this problem.
Adding a credit or debit card enables you to pay instantly for your purchases.
Things to note:
  1. Your debit card must have a Visa® or MasterCard® logo to be accepted
  2. Enter your card number without spaces or dashes.
Em có ra ngân hàng ACB hỏi nhưng nhân viên ở đó không biết xử lý làm sao. Giờ thì em làm sao, mọi người giúp với.
Xin cảm ơn nhiều.

Chào mọi người,

Xin mọi người giúp với. Mấy ngày hôm trước em bị limit tài khoản paypal, paypal có yêu cầu Comfirm your credit card. Em có làm prepaid vísa card của ACB, nạp 100.000đ. Nhưng khi add card vào thì không được, nó hiện:

Add Credit or Debit Card

Your account is limited. Please check your Account Overview page for messages about resolving this problem.
Adding a credit or debit card enables you to pay instantly for your purchases.
Things to note:
  1. Your debit card must have a Visa® or MasterCard® logo to be accepted
  2. Enter your card number without spaces or dashes.
Em có ra ngân hàng ACB hỏi nhưng nhân viên ở đó không biết xử lý làm sao. Giờ thì em làm sao, mọi người giúp với.
Xin cảm ơn nhiều.
chụp cái hình trong SC lên xem

Attachments

32.2 KB · Views: 37
Bạn kiểm tra xem bạn chọn đúng VISA hay Master chưa, Điền đúng số thẻ chưa , Ở đây lỗi mà Paypal thông báo là bạn chưa chọn đúng loại thẻ và số thẻ chưa chính xác.

Cái này là paypal ko nhận diện dc số tk của bạn là Visa® or MasterCard , nếu bạn điền đúng 14 số tk ghi trên thẻ chác chán paypal sẽ tự nhận diện dcthẻ của bạn là thẻ gì

Bạn kiểm tra xem bạn chọn đúng VISA hay Master chưa, Điền đúng số thẻ chưa , Ở đây lỗi mà Paypal thông báo là bạn chưa chọn đúng loại thẻ và số thẻ chưa chính xác.
Chọn hết rồi, nhập đúng hết luôn nhưng không được. Chẳng biết vì sao lại không được? Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,964
Latest member
luisnguyen126

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom