Ask xin đăng nhập soft bubuteam

cuongntc890

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Bác nào còn lưu acc soft bubuteam ko dùng nữa có thể cho e đc ko ạ ,
Bác @tunvit giúp e với :oops:

Soft này mình ngưng hỗ trợ đã gần 2 năm trời rồi nhé

Soft này mình ngưng hỗ trợ đã gần 2 năm trời rồi nhé
chưa thấy cái soft nào tuyệt như bubu mà ngừng hỗ trợ :p Tiếc quá ko có ai pro soft captcha , nhiệt tình như bubuteam :D

chưa thấy cái soft nào tuyệt như bubu mà ngừng hỗ trợ :p Tiếc quá ko có ai pro soft captcha , nhiệt tình như bubuteam :D
Thanks, nhưng mình đã ngưng hỗ trợ tất cả các soft captcha cũng như ngừng làm tool mmo lâu lắm rồi, giờ chỉ núp sau bụi chuối trồng rau chăn gà thôi :D

Ai cũng muốn làm soft, rồi đến khi pix nó chậm thì lại than. Cứ làm trên web như vậy thế lại hay.

Soft bubu hiện giờ vẫn còn chạy được có nghĩa là bác @tunvit vẫn duy trì server cho đến tận bây giờ. :D

Bạn ấy vẫn duy trì server cho các acc cũ nhưng acc mới thì không đăng kí mới được.
Mình vốn không thích xài soft mà nhìn soft của bạn ấy mình còn thích. Cái soft nhìn vừa cute mà vừa cool ghê luôn. Bạn ấy mà làm lại cái soft ấy thì tính phí mình cũng xài. Xài vì cái tội ham đẹp.^^.

Bạn ấy vẫn duy trì server cho các acc cũ nhưng acc mới thì không đăng kí mới được.
Mình vốn không thích xài soft mà nhìn soft của bạn ấy mình còn thích. Cái soft nhìn vừa cute mà vừa cool ghê luôn. Bạn ấy mà làm lại cái soft ấy thì tính phí mình cũng xài. Xài vì cái tội ham đẹp.^^.

Tội ham đẹp....:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom