Xin chỗ học chạy Ads Facebook uy tín.

Solution
bác bán gì vậy, nếu k có sản phẩm nhà, thương hiệu cho bác thì em khuyên bác đừng vào cái này. Facebook nó hành lỗ sml, tài khoản chết, lên được thì ko chốt đươc, bây giờ còn thêm shopee nữa, khó thêm khó. Bây giờ ít ai chạy mà ko lỗ, Mấy thằng dạy hầu như bán lỗ chạy qua đi lùa người mới
bác bán gì vậy, nếu k có sản phẩm nhà, thương hiệu cho bác thì em khuyên bác đừng vào cái này. Facebook nó hành lỗ sml, tài khoản chết, lên được thì ko chốt đươc, bây giờ còn thêm shopee nữa, khó thêm khó. Bây giờ ít ai chạy mà ko lỗ, Mấy thằng dạy hầu như bán lỗ chạy qua đi lùa người mới

Upvote 1
Solution
bạn này nói đúng rồi đó, mình chỉ thêm vài phần, trừ khi bạn chạy sản phẩm riêng mình thì nên, hoặc dropshipping, nhưng dropshipping ưa chuộng google ads hơn, kg đề cập. Trăm người bán, vạn người mua, bỏ vốn đầu tư cũng mệt lắm đó bạn.

Upvote 0
bạn này nói đúng rồi đó, mình chỉ thêm vài phần, trừ khi bạn chạy sản phẩm riêng mình thì nên, hoặc dropshipping, nhưng dropshipping ưa chuộng google ads hơn, kg đề cập. Trăm người bán, vạn người mua, bỏ vốn đầu tư cũng mệt lắm đó bạn.
uh mình học để dropshiping đó bạn . chạy google ads hay hơn à bạn??

Upvote 0
chấp nhận bỏ tiền ra thực chiến còn hơn đi học bác ạ, bác chưa có cơ bản thì e share tài liệu cho tham khảo. Chứ học thấy giờ cẩn thận mất tiền oan
bạn có thể share zô ib giúp mình để mình nghiên cứu được không . tại mình chưa biết gì luôn hiih

Upvote 0
mình định học để chạy ads nước ngoài bạn à . ko chạy vn . kbiet có ổn ko nhỉ bạn

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom