• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin chỉ giúp cách kiếm tiền từ Server

mrkenve

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Chả là cơ quan mình mới lấy 2 con Server. Mỗi con gần 100tr. Giao cho mềnh quản lý. Nhưng mà chả biết kiếm tiền qua nó bằng cách nào hiệu quả nhất.
Nhờ anh chị em MMO có kinh nghiệm giúp đỡ ạ...

@mrkenve Bro định đùa ah...Server cỡ đó nhiều cái để làm ấy chứ. Cắt ra làm cái VPS đi e chỉ cách kiếm $ :cool:

làm game online, game private lời nhiều khỏi phải vắt não suy nghỉ

webserver khó nhằn lắm huynh ơi. E có đối tác cung cấp hết mà còn sell ko nổi. Cắt ra 1-2 con set Up vps rồi chiến site thâu :p
Định cài webserver bán :))
Mấy cái kiếm tiền Online thế này mềnh pochym :eek:

làm game mà chiến thôi bro

webserver khó nhằn lắm huynh ơi. E có đối tác cung cấp hết mà còn sell ko nổi. Cắt ra 1-2 con set Up vps rồi chiến site thâu :p
Oke. A add nick Da-heo rùi khi nào nhờ ku chỉ dẫn cách kiếm tiền nhá :D.
Kiếm đc nhiều sẽ ko để ku thiệt :D

Đào Bitcoi liệu có ngon không nhể. Ko mất tiền đầu tư gì hết (Mạng, điện, trang thiết bị..) Chỉ việc dùng kiếm tiền :D
cái này mình ko biết , bác hỏi mấy bác khác đi , nếu ko sợ die vps thì ngon đấy :D

đào bằng cpu chẳng thấm đâu,ko biết chứ mà public có ngày ảnh hưởng đến công việc chính sv sao,

create cho mình 1 con vps ram 8g sẽ thấy hiệu quả, 1 ngày đc 1tr là chuyện thường :d , mình làm hết bạn khỏi phải vắt não suy nghĩ
1 con 8g ngày 1tr hả bác cho em theo với :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom