Xin chỉ giáo sàn exness

eoeoeofuck

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các cao nhân.
Tình hình là em mới gia nhập fx, nên tâm hồn như tờ giấy trắng, chưa biết gì. Em muốn hỏi là em mở tk bên exness vốn chỉ 400$ em muốn 1 ngày kiếm khoảng 20$. Dùng đòn bẩy 200, đánh 0.1 lot, mỗi lệnh em ăn chừng 1$ khoảng 12 pip. Theo kế sách này liệu có khả thi không ạ?

Em chơi ở biểu đồ m1, tham khảo ở biểu đồ m15, m30 và H4.
Dự kiến nếu 2 lệnh em vào là lệnh chết thì nếu biến động khoảng 2000 pip thì tài khoản em mới cháy.

Điều này có dễ sảy ra không? Xin các cao nhân chỉ giáo.

bạn phải đặt ra trường hợp khi có lệnh âm bạn sẽ để nó âm tối đa bao nhiêu? 400$ luôn hay sao? khi ôm lệnh âm có đánh tiếp ko? 10 lệnh âm thì chỉ cần mỗi lệnh 200pip là die, ăn thì 12pip...còn tùy phương pháp sao nữa, áp dụng đc thì cứ phang thôi :D em thì thấy chả thơm :oops:

bạn phải đặt ra trường hợp khi có lệnh âm bạn sẽ để nó âm tối đa bao nhiêu? 400$ luôn hay sao? khi ôm lệnh âm có đánh tiếp ko? 10 lệnh âm thì chỉ cần mỗi lệnh 200pip là die, ăn thì 12pip...còn tùy phương pháp sao nữa, áp dụng đc thì cứ phang thôi :D em thì thấy chả thơm :oops:
Cái này là cả 1 nghệ thuật đấy

Em định kiên quyết ko SL bác ạ. Chơi bằng tay, ko robot, tối đa 4 lệnh. Cố gắng cân bằng cả buy và sell. Nên chết tối đa sẽ là 2 lệnh bác ợ. Nên khoảng 2000 pip là em cháy gốc.
Liệu ổn không bác?

Bác có thể share cho em cặp nào mà kinh dị vậy không? Em xem biểu đồ month thì phải vài năm mới có biên độ đó.
Cặp Eur USD nhé
Ngày 03 Dec 2015 khi Draghi phát biểu giảm in tiền.
Biên độ giao động trong ngày chính xác là 4586 pips. Từ 1.05221 lên 1.09807

Cặp Eur USD nhé
Ngày 03 Dec 2015 khi Draghi phát biểu giảm in tiền.
Biên độ giao động trong ngày chính xác là 4586 pips. Từ 1.05221 lên 1.09807
Ôi vãi. Em đang theo cặp mỹ nhật. Liệu có biến lớn đến mức vậy không bác. Em xem các năm qua thì chưa rõ lắm.

Em định kiên quyết ko SL bác ạ. Chơi bằng tay, ko robot, tối đa 4 lệnh. Cố gắng cân bằng cả buy và sell. Nên chết tối đa sẽ là 2 lệnh bác ợ. Nên khoảng 2000 pip là em cháy gốc.
Liệu ổn không bác?
vậy nên em mới nói là bác đặt trường hợp nếu lệnh âm bác sẽ ngắt ở ngưỡng nào hay sẽ ôm, phương pháp ntn, quản lý vốn hợp lý, chứ em thấy kiểu lot lớn ăn bé là rủi ro rồi.
ví dụ bác trade ăn 1$ 1 lệnh thì 1 ngày nếu lãi 20$ thì phải ăn 20 lệnh.. có nghĩa phải trade liên tục dạng scapling mà phương pháp ko ổn là đi như chơi, tối đa 4 lệnh, ví dụ 4 lệnh đang âm thì bác xử lý ntn..

Ôi vãi. Em đang theo cặp mỹ nhật. Liệu có biến lớn đến mức vậy không bác. Em xem các năm qua thì chưa rõ lắm.
Hiện tại bên mình chỉ hỗ trợ 3 cặp EURUSD, GBPEUR, Gold. Các cặp khác chưa hỗ trợ vì thuật toán chưa có tham số chính xác, Tìm ra tham số đòi hỏi phân tích rất tốn thời gian.

Có 1 câu tặng bạn: Tiền không hề dễ kiếm.
Chúc bạn may mắn

Khuyên thật lòng nhé 400$ đấy để đánh lô còn nhìn thấy hy vọng. Học hỏi thì trước hết tải Trade inderceptor, sau đó thì thực hành Trade gym đánh từ từ thôi, khi nào cảm thấy trade gym ngon thì nhảy trade thật. Còn giờ thì để $$ đấy đi nhậu mới có ích.

Khuyên thật lòng nhé 400$ đấy để đánh lô còn nhìn thấy hy vọng. Học hỏi thì trước hết tải Trade inderceptor, sau đó thì thực hành Trade gym đánh từ từ thôi, khi nào cảm thấy trade gym ngon thì nhảy trade thật. Còn giờ thì để $$ đấy đi nhậu mới có ích.
Thảm vậy sao bác. Em luyện trên demo đến nay cũng được nửa tháng rồi. Huhu

Thảm vậy sao bác. Em luyện trên demo đến nay cũng được nửa tháng rồi. Huhu
Giao dịch qua Trade gym phù hợp với người muốn nhanh biết kết quả phương pháp đánh của mình, còn Demo thì ít thôi, cứ tiền thật thì tâm lý mới thật đánh lên trình nhanh.

Giao dịch qua Trade gym phù hợp với người muốn nhanh biết kết quả phương pháp đánh của mình, còn Demo thì ít thôi, cứ tiền thật thì tâm lý mới thật đánh lên trình nhanh.
Tiền thật đánh cảm xúc hơn nhiều. Nhưng cảm xúc là thứ cần loại bỏ trong forex.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom