Ask Xin chỉ giáo kích hoặc GA 6 tháng không hoặt động!

leenguyen69

Senior
Solutions
2
Reactions
448
MR
0.189
Hi mọi người, nhân dịp năm mới chúc mọi người sức khỏe, an khang thịnh vượng!

Tình hình là mình có tầm 200 con GA Pin Paid để 6 tháng ko sử dụng nó deactive. Không biết anh em có tips gì để kích hoặt lại mà tỉ lệ xịt thấp không ạ, mình dùng tinsoftproxy + sdt đi thuê kích hoặt 10 acc thì xịt 9 acc, dc 1 acc!

Thank anh em!

Tình hình là mình có tầm 200 con GA Pin Paid để 6 tháng ko sử dụng nó deactive. Không biết anh em có tips gì để kích hoặt lại mà tỉ lệ xịt thấp không ạ, mình dùng tinsoftproxy + sdt đi thuê kích hoặt 10 acc thì xịt 9 acc, dc 1 acc!

Thank anh em!
tut thì phải mua thôi bác
có cái tut 8/10 đó

Upvote 0
có cái tut 8/10 đó

có cái tut 8/10 đó
Tính ra lúc active lại nó sẽ xảy ra 2 trường hợp! 1 là nó yêu cầu veri sdt, 2 là nhấn nút là active luôn

Trường hợp ko bắt veri sms lại thì tỷ lệ thành công 90%
Còn trường hợp bắt veri sms thì tỷ lệ thành công khá thấp, nên mình nghĩ là do sdt. Có thể là do cái sdt đó thuê online sau khi mình dùng để reg acc thì có 1 người khác cũng thuê để reg acc adsense vì mình nhớ không lầm 1 sdt có thể veri adsense vài lần, hoặc có thể cái số mình thuê sau này để veri nó cũng đã có người thuê trước đó

Upvote 0

Thank anh em!
Gà trên 6 tháng ko dùng (ko treo q.c) là nó deactive hả chủ thớt .. nghe sao hãm quá ///

Upvote 0
Đúng r acc mình ko có ads request nó deactive. 5 tháng nó báo mail cảnh báo , xong đủ 6 tháng hì deactive
hôm nay đi comment dạo may mà gặp post của bác .. có con GÀ bỏ mấy tháng nay ko treo (đăng ký từ 2014) ... giờ vô, vẫn còn sống, đêm treo lại .. Giữ lại chút kỹ niệm bon chen với thiên hạ chơi GÀ ngày tr

Upvote 0
mình thu mua GA tạm ngưng 6 tháng
loại pin pay chưa kích lẠI : 800K-1tr2 tùy con
Loại kích hoạt tạch : 250k-300k tùy con.
giao dịch trung gian ạ bác bán thì inbox em nhé

Upvote 0
mình thu mua GA tạm ngưng 6 tháng
loại pin pay chưa kích lẠI : 800K-1tr2 tùy con
Loại kích hoạt tạch : 250k-300k tùy con.
giao dịch trung gian ạ bác bán thì inbox em nhé
Bạn có nhận kích hoặt lại gà không ?
Mình tự kích hoặt lại chắc tạch 30 con r :popo_big_smile:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,610
170,717
Latest member
Suboy2021