Xin Chỉ Cách Đánh Sập Một Trang Web Đen?

Status
Not open for further replies.

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Như tiêu đề đã đề cập. nếu bạn nào biết xin hướng dẫn sơ bộ hay cho một link hướng dẫn... Mình có nguyện vọng đánh sập một số trang.hôm qua được một sư phụ hướng dẫn phát tâm muốn làm cái gì đó nhưng ko biết nên nhờ các bạn chỉ giúp...vì mình biết trên diễn đàn của chúng ta có rất nhiều pro... Xin cám ơn!!!

huyết hải thâm thù gì mà đánh sập lun ghê zậy

Upvote 0
hjc má ơi 1 ý tưởng lớn
đánh sập trang web
hjhj học hỏi sao mà đánh sập dc MMO4VN ak là có trình độ đánh sập mấy web kja ak:binhsua19::binhsua19::binhsua19:

Upvote 0
Như tiêu đề đã đề cập. nếu bạn nào biết xin hướng dẫn sơ bộ hay cho một link hướng dẫn... Mình có nguyện vọng đánh sập một số trang.hôm qua được một sư phụ hướng dẫn phát tâm muốn làm cái gì đó nhưng ko biết nên nhờ các bạn chỉ giúp...vì mình biết trên diễn đàn của chúng ta có rất nhiều pro... Xin cám ơn!!!
có trả công không cậu , trả công thì pm :binhsua25:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
report C50 , sập liền đó nhá. Khỏi tốn công và trí tuệ. Mà cạnh tranh nhau dữ vậy à ? Đánh sập nhà người ta thì ... cũng phạm pháp đó.

Upvote 0
Đánh Sập Một Trang Web Đen :D Bro cho trang Web lên đây xem web Bro muốn đánh sập Đen đến mức nào :D
.E cũng làm WEb Đen :))

Upvote 0
Muốn đánh sập được cũng khó lắm chứ không phải là đơn giản đâu

Upvote 0
kiếm tool reg vài chục nghìn acc trên web đó ! spam cho nó nát :binhsua24:
Nó Close chức năng Reg Acc thì reg làm sao Bro? Comment thì phải qua kiểm duyệt của Nó mới được Public.
Chắc chủ thớt Phải Google rồi. Đánh Sập xong thì chỉ tớ cách đánh sập với nhé :D

Upvote 0
Đánh sập thì dân ta lấy cái gì giải trí đây:)) VN tìm đến nó với xuất khẩu gạo đứng thứ 2 trên thế giới đó=))

Upvote 0
đâu phải cứ mún đánh sập là đánh đc đâu bạn, thế thì người bt cũng làm đc chứ sao lại sợ bọn anonymous làm gì

Upvote 0
cứ tự nhiên đánh liên xô chống mĩ :D

Upvote 0
report C50 , sập liền đó nhá. Khỏi tốn công và trí tuệ. Mà cạnh tranh nhau dữ vậy à ? Đánh sập nhà người ta thì ... cũng phạm pháp đó.

Câu trả nhời này hay nhất...đỡ tốn công & đỡ hại não....

Upvote 0
bác tha cho wed e nha, có cái wed den kiếm tí cháo thôi

Upvote 0
lên HVA học từ từ cậu à,không phải mún cái là có thể làm ngày đâu.:D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843