• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Xin cách tăng rank alexa nhanh với ạ!

cobevang9x

Junior
Reactions
102
MR
0.001
Co bác nào hay tăng rank alexa cho em hỏi với! website em Rank alexa hiện tại là

Có cách nào tăng alexa nhanh vậy các anh? và nếu tăng 10k global rank thì ngày cần nhiêu traffic ạ?
Em cảm ơn!

Boot traffic là tăng thôi

Upvote 0
Dạ nhưng lượng traffic cần nhiều để giảm mạnh nữa anh! đoạn này căng quá!

Bot đều đều ngày 30-50k thì sẽ giảm nhanh như thế này thui! nhưng tới 100k tăng nữa thì chậm lắm!
google ads + fb ads => rớt nhanh thui mà :D
mà cái chỉ số đó giờ đâu còn quan trọng nữa, nó chả đc gì cho SEO hay thứ hạng của web cả

Upvote 0
google ads + fb ads => rớt nhanh thui mà :D
mà cái chỉ số đó giờ đâu còn quan trọng nữa, nó chả đc gì cho SEO hay thứ hạng của web cả
thì biết là vậy nhưng cơ mà sếp thì thích nó rớt xuống cho đẹp vậy ấy mà! đoạn này anh nghĩ ngày nhiêu K traffic nữa thì rớt mạnh ạ?

Upvote 0
thì biết là vậy nhưng cơ mà sếp thì thích nó rớt xuống cho đẹp vậy ấy mà! đoạn này anh nghĩ ngày nhiêu K traffic nữa thì rớt mạnh ạ?
giảm cái global tiếp thì ngày phải vài triệu views

Upvote 0
Dạ nhưng lượng traffic cần nhiều để giảm mạnh nữa anh! đoạn này căng quá!

Bot đều đều ngày 30-50k thì sẽ giảm nhanh như thế này thui! nhưng tới 100k tăng nữa thì chậm lắm!
Chạy cở bao nhiêu vps thì mới đc 30 - 50k vậy bác ?

Upvote 0
ak site này của người ta nha bác! traffic real! ý em bảo bác kia bot như thế ak! thì bác tính đi 1 máy bot nhiêu view /1 phút nhân lên tính được mà!
Traffic real mà lên tận 100k rank là khủng đó ạ :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom