Xin cách reg hotmail không bị ver phone

acc nào bị ver thì bác ver đúng ko bác , chứ mình ko chịu đổi acc mới đâu :(
bạn mua về dùng thử đi, chứ cái nào mình k làm đc :) mà hotmail bạn có thể lấy số đt khác veri lại nếu thông tin quan trọng. chứ mail mình trên 2 tháng vẫn ok

Chưa chắc nhé, mua hotmail làm gì thì hiểu rồi. Cầm 3-4 acc test thử đi. Hotmail mình chơi chả sao, đến ngày thứ 10 ăn ver, ngồi xử 1 lô muốn khùng. Ngày trước ông tui dễ tính giờ cảm thấy khó chịu, dường như năm mới mấy sv mail nó quét rác í. Gmail cũng te tua.

Chưa chắc nhé, mua hotmail làm gì thì hiểu rồi. Cầm 3-4 acc test thử đi. Hotmail mình chơi chả sao, đến ngày thứ 10 ăn ver, ngồi xử 1 lô muốn khùng. Ngày trước ông tui dễ tính giờ cảm thấy khó chịu, dường như năm mới mấy sv mail nó quét rác í. Gmail cũng te tua.
hotmail minh trên 3 tháng rồi vẫn ko die :) cân pm yahoo cho vài acc test thử.

thế à bác , có gì giao lưu nha bác, bác mua mail hay tự reg vậy :(

Last edited:
Bác inbox cho mình vài acc với . inbox giá luôn nhé .hôm bữa mua của 1 bác khác về dùng đc vài lần bắt Ver

Announcements

Forum statistics

Threads
420,805
172,876
Latest member
estanislaocho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back