• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Xin cách kiếm 300 views youtube - Có trả học phí ạ.

Channel mình tạo hôm thứ 5 tiần trước. Tổng giờ 11 clip, cái ít nhất và duy nhất 1xx view, còn lại đều 200+. 1 cái đầu tiên lúc mới tạo channel đc 15k view, cái thứ 4 3k, cái thứ 6 2k còn lại xêm xêm 500-700 :p :p :p tạo được 2 hôm đăng kí net life đc luôn

Channel mình tạo hôm thứ 5 tiần trước. Tổng giờ 11 clip, cái ít nhất và duy nhất 1xx view, còn lại đều 200+. 1 cái đầu tiên lúc mới tạo channel đc 15k view, cái thứ 4 3k, cái thứ 6 2k còn lại xêm xêm 500-700 :p :p :p tạo được 2 hôm đăng kí net life đc luôn
chả bù cho mình tạo dc hơn 2 tuần rồi mà tổng lượt xem của tất cả video có hơn 1k5 view :( , cái cao nhất có 400+

Nhiều vậy bạn, view nước ngoài hay view Vn thế.

Nhiều vậy bạn, view nước ngoài hay view Vn thế.
Nước nào mình ko biết nhưng mà toàn comment của bọn nước ngoài. Tiếng thái lan, nhật bản cả english

3x nên mới có view như va ,chứ thử thể loại khác ko đc như vậy đâu
diễn viên nào và phim gì đây :D

Channel về gì vậy

Nước nào mình ko biết nhưng mà toàn comment của bọn nước ngoài. Tiếng thái lan, nhật bản cả english
Thế là toàn view nc ngoài rồi bác, chanel bác về gì thế. :)

300 view đơn giản mà nhỉ :). Bạn biết cách seo youtube không ? Đang chiến thể loại gì ?

seo youtube như thế nào bạn :)

Mình nói tổng quát một tí thôi, tùy theo thể loại bạn chiến mà seo sao cho phù hợp !
Ví dụ:
Title video của bạn thế nào, có hấp dẫn được lượng click không, trong title có chứa bao nhiêu từ khóa
Thẻ mô tả của bạn đã tối ưu được nội dung chưa. từ khóa phân bố hợp lý chưa
Phần tag: Bạn đặt mình vào vị trí của người cần tìm kiếm video, sẽ search từ khóa như thế nào để ra video của bạn ;)

cái tag mình đặt bao nhiêu cũng đc nhỉ , đặt cho nó full luôn :D
Mình nói tổng quát một tí thôi, tùy theo thể loại bạn chiến mà seo sao cho phù hợp !
Ví dụ:
Title video của bạn thế nào, có hấp dẫn được lượng click không, trong title có chứa bao nhiêu từ khóa
Thẻ mô tả của bạn đã tối ưu được nội dung chưa. từ khóa phân bố hợp lý chưa
Phần tag: Bạn đặt mình vào vị trí của người cần tìm kiếm video, sẽ search từ khóa như thế nào để ra video của bạn ;)

See. chỉ là 1 trong hàng ngàn video của mình thôi :D

video này đâu có thấy chạy quảng cáo đâu bạn đâu có bật chúc năng kiếm tiền đươc đâu có bật được thì cũng bị giới hạn độ tuổi rồi

300 view đơn giản mà nhỉ :). Bạn biết cách seo youtube không ? Đang chiến thể loại gì ?
Có bạn ạ, mình tối ưu hóa hết các videos mà, mình làm video hài, từ khóa nhìn chung cạnh tranh hơi cao.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom