Xin các Pro làm Topic hướng dẫn chuyển từ Webmoney Keeper Mini sang Webmoney Keeper Classic 3.9.5.5

crocko

Junior
Reactions
10
MR
0.023
Như tiêu đề, ae nào rành chuyển từ WMZ mini sang WMZ classic phiên bản mới nhất (
Webmoney Keeper Classic 3.9.5.5 ) thì xin làm hướng dẫn cho ae.

nó yêu cầu gì khác hử bro ơi

nó yêu cầu gì khác hử bro ơi
Chả có gì khác, chỉ là giao diện nó biến đổi 1 chút nên mấy bạn LOW IQ ko thể tuỳ biến đc, muốn đc giống hệt giao diện hiện tại để ốp nguyên.
Chắc vài hôm nữa làm 1 cái video hướng dẫn mới :D

Chả có gì khác, chỉ là giao diện nó biến đổi 1 chút nên mấy bạn LOW IQ ko thể tuỳ biến đc, muốn đc giống hệt giao diện hiện tại để ốp nguyên.
Chắc vài hôm nữa làm 1 cái video hướng dẫn mới :D

Sao mình nhập đoan Passport xong nó đòi gửi ảnh xác nhận là sao bạn ?

Sao mình nhập đoan Passport xong nó đòi gửi ảnh xác nhận là sao bạn ?
Đúng rồi bạn, giờ nó thế đấy :D ... Cứ SCAN CMND upload lên thôi.

Cac pro cho hoi cái ?

cho mình hỏi là khi lần đầu tiên bật soft classic lên, phần ô pass for file là mật khẩu gi vậy bạn ?

Cac pro cho hoi cái ?

cho mình hỏi là khi lần đầu tiên bật soft classic lên, phần ô pass for file là mật khẩu gi vậy bạn ?
==> cái đó là mật khẩu của file xác thực bạn download về máy ý: mật khẩu này nó send vào điện thoại cho bạn
Mình thì dung e-num nên chả cần nhớ ở máy là file nào nữa

==> cái đó là mật khẩu của file xác thực bạn download về máy ý: mật khẩu này nó send vào điện thoại cho bạn
Mình thì dung e-num nên chả cần nhớ ở máy là file nào nữa
Nên lưu lại các thông tin trên email cho an toàn bro à.

Cái này thì tùy ban thôi. E-num nó lưu đâu đó trên server của nó còn việc của mình là nhớ mật khẩu. Nếu bạn nào đã từng dùng mấy cái kiểu token của ông vn nhà ta thì thấy rõ lắm :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week