Ask Xin các bro offer chỉ dạy thêm

Khabao

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Trước tiên xin cảm ơn các anh chị đã ghé thăm topic của em.
Em xin hỏi các bro về các loại offer như PC, androids ạ, em có đi làm cho các site của mấy bác trên forum cũng thời gian khá lâu rồi. Em có hướng muốn làm admin mà không hiểu cách thức hoạt động của các net, tìm net ở đâu, làm việc với net như thế nào. Thực sự mà nói đi làm site em chỉ học được cách làm các con off trên site. Mong bro nào ghé ngang cho em thêm ít kiến thức về net ạ. Xin cảm ơn tất cả
Không tiện nói ở đây có thể cho em xin link fb để tiện trao đổi ạ....

Trước tiên xin cảm ơn các anh chị đã ghé thăm topic của em.
Em xin hỏi các bro về các loại offer như PC, androids ạ, em có đi làm cho các site của mấy bác trên forum cũng thời gian khá lâu rồi. Em có hướng muốn làm admin mà không hiểu cách thức hoạt động của các net, tìm net ở đâu, làm việc với net như thế nào. Thực sự mà nói đi làm site em chỉ học được cách làm các con off trên site. Mong bro nào ghé ngang cho em thêm ít kiến thức về net ạ. Xin cảm ơn tất cả
Không tiện nói ở đây có thể cho em xin link fb để tiện trao đổi ạ....
offers PC thì mình thấy hiện tại nát lắm rồi không nên theo PC
giờ mình thấy offers mobile là còn ăn được. bạn nên theo mảng mobile thì hay hơn
1/ là acc net. tìm mấy ông dịch vụ mua net. nhờ họ tư vấn các kiểu ...
2/ tool lead off, androi thì Akchange, ios thì autolead 7.3
3/ tool click offers
4/ vip72 và sever ssh, vip72 giá 740k/tháng/acc 2014 và 920k/tháng/acc 2018. sever ssh giá 1tr5/tháng
5/ Done

Chào em , em có thể xem qua TOPIC của anh là sẽ hiểu nha,
Thân !
Cảm ơn anh. Cái này em đọc lâu lắm rồi ạ. Anh có cho link net nhưng em vào đó không hiểu cách đăng ký vận hành như thế nào ạ. Hihi. Nên em mạo muội lên hỏi thêm ạ

offers PC thì mình thấy hiện tại nát lắm rồi không nên theo PC
giờ mình thấy offers mobile là còn ăn được. bạn nên theo mảng mobile thì hay hơn
1/ là acc net. tìm mấy ông dịch vụ mua net. nhờ họ tư vấn các kiểu ...
2/ tool lead off, androi thì Akchange, ios thì autolead 7.3
3/ tool click offers
4/ vip72 và sever ssh, vip72 giá 740k/tháng/acc 2014 và 920k/tháng/acc 2018. sever ssh giá 1tr5/tháng
5/ Done
Dạ em cảm ơn anh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,778
170,869
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week