[XIN] Bí kíp của bạn nào bị bạn gái nói lời chia tay

Rất là đơn giản, cho dù ngta làm mặt lạnh với bác thì bác vẫn cứ quan tâm ngta. sáng sớm nt 1 câu: " E nhớ ăn sáng rồi hả đi học nha, ko ăn là bệnh đó :)).

đơn giản vậy hả bác , chỉ nhắn ít tin nhưng chất phải ko :((

đơn giản vậy hả bác , chỉ nhắn ít tin nhưng chất phải ko :((
Con gái thích nghe nói ngọt lắm, thích dc quan tâm nữa, nếu mà bác ko wan tâm ngta thật lòng, ngta buồn rồi nếu như có 1 ng khác đến làm cho ngta vui, lúc đó bác ngồi khóc thiệt đó.

bây h` con GẸ nó đang dứt khoát thì bác cứ từ từ mà xin lỗi.......... hằng ngày thì vẫn nt hỏi thăm...........sáng sáng thì have a nice dáy chẳng hạn...............tối thì G9................bác cứ zậy cho đến khoảng 1 ngày trc' 14/2 thì im phang phắc k zì hết............. theo thói wen thì ng` đó sẽ nghĩ k bik bạn làm cái zì mà k nt hỏi tham ng` ta.............ùi 14/2 làm 1 vố thật lãng mạn vào............ c bị kĩ phần quan trọng nhất đấy.................... :D
cố lên hehe:binhsua146:

Em là em ko rành vế mấy thứ này. Nhưng bác HoangHung kứ bình tĩnh, kon gái dễ tính lắm :-" xin lỗi + tán ngọt ngào lại là ok men thui, miễn là bác phải kiên trì, đừng để 1 giây phút mà phá hỏng kả 2 năm đẹp đẽ đó :-"

Last edited by a moderator:
trời ah còn món võ nào nữa bác lôi nốt cho em cái chứ bạn gái quyết liệt lắm , em nhắn tin toàn nhắn tin lại là quên em đi , và chúng ta nên dừng lại , bác đã như thế chưa :((
Y chang con gẹ của mình rồi, cứ quan tâm nó nhiều vào để nó hiểu dc khi mất mình thì ko ai iu nó nhiều như mình hết.

=.= Mới hôm Chủ nhật em cũng bị như bác, đang nói chuyện với nhỏ xong cũng cãi nhau, rồi em cũng to tiếng với nhỏ. Nhưng từ hôm qua là nguôi giận rồi, may mà dẻo mồm với cái mặt diễn viên (biểu hiện cảm xúc đúng lúc thui chứ ko phải mặt nice đâu!!!).

Y chang con gẹ của mình rồi, cứ quan tâm nó nhiều vào để nó hiểu dc khi mất mình thì ko ai iu nó nhiều như mình hết.
like cái này....................... mà Gẹ của bạn căng thịt chắc khó đây...........e cũng mới bị con zk nó ct ngay ngày thứ 6 ngày 13 xui ghê.......... chúc bác thành công chứ k thì bùn lém :((

Cảm ơn các bạn nhiều nhá , mình có tinh thần hơn rồi :(( ko mình chết mất , còn bí kíp nào nữa lôi ra hết dúp em phát nào ko quả này em toi con gà :(( hic hic , còn em Clickdicung em là con gái dúp a hơn nhá :(( quả này ko thì chết :((

trước tớ cũng như cậu. nó đòi chia tay trước và tớ đã làm lành đc hehe. nhưng cuối cùng sau đó 1 tháng mình vs nó cũng chia tay. yêu nhau đc 3 năm

14/2 rồi ông tặng 1 con gấu thật to, rồi viết 1 cái bảng xin lỗi thật to, đi chơi chỗ nào thật to...^^!

mình chưa bị thế nên chưa biết thế nào. nhưng sắp đến 14/2 rồi. cố lên nhé có khi là cơ hội cuối cùng đó :D

mấy chị em phụ nữ vô zúp bấc này vs.................. ai còn kill zi k đem ra hết đi....................

Em là em ko rành vế mấy thứ này. Nhưng bác HoangHung kứ bình tĩnh, kon gái dễ tính lắm :-" xin lỗi + tán ngọt ngào lại là ok men thui, miễn là bác phải kiên trì, đừng để 1 giây phút mà phá hỏng kả 2 năm đẹp đẽ đó :-"
Chuyện này của người lớn! Cấm em có ý kiến

cách duy nhất là níu kéo, mình nghĩ trong trường hợp này nó ko nói đùa đâu, mình mà kiêu cũng ko ăn thua đâu, e nó nản rồi thì khó đấy, ngày trước mình cũng bị 1 phát, e nó bảo là A ko thấy e ko còn yêu a nữa à :(
cố gắng lên bạn, quỳ gối đi.

Rất là đơn giản, cho dù ngta làm mặt lạnh với bác thì bác vẫn cứ quan tâm ngta. sáng sớm nt 1 câu: " E nhớ ăn sáng rồi hả đi học nha, ko ăn là bệnh đó :)).

Nhỏ đọc xong tin nhắn, quăng điện thoại lầm bầm: Đồ cù lần :D .. chiêu đó khả năng thành công ko cao :)

chia tay vài hôm đi để biết tình cảm đến đâu, nếu tình cảm sâu đậm thì no gì, vài hôm nhắn tin nói chuyện là lại trở lại bình thường. còn nếu tình cảm ko đủ để giữ 2 người lại thì có cố níu kéo sau này cũng chả đi đến đâu.:binhsua163:

Có khi trong mấy ngày đó, con gái sẽ thấy người con trai kia đã chán mình rồi, nói chuyện thì to tiếng, giờ nói chia tay lại bỏ mặc, mọi chuyện sẽ đi về đâu.

Có vài câu muốn hỏi bác ZZ, trả lời em xong em chỉ chiêu cho :)

1/ 2 người có xảy ra chuyện gì chưa :D (vào nhà nghỉ, đã làm chuyện đó chưa, hoặc ít nhất có đụng đc gì của nàng chưa..)

2/ Cãi nhau vì chuyện gì? Phải nói thật chi tiết ;;)

3/ Hàng ngày có gọi điện nói chuyện ko, có nhắn tin với nhau thường ko, nhà 2 người có gần nhau ko?

Trả lời xong em sẽ cho bác Bí kíp :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,036
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week