xin apps chiến BS

xin apps de chien ma hok de lai yahoo
thks bro nhắc nhở.
lần đầu post bài nên có sơ sót gì mấy bác bỏ qua cho nhen. her her
Ko có bro nào vào share nồi cơm của họ đâu, tốt nhất là bỏ $ ra mua tut của họ, từ đó suy ra nhiều tut khác :)

đã thử và đã thất bại vì bị lừa bác ạ ! nhục lắm :(
nên vô reg acc diễn đàn mình để xin 1 cái tên cho chắc :D

thks bro nhắc nhở.
lần đầu post bài nên có sơ sót gì mấy bác bỏ qua cho nhen. her her

đã thử và đã thất bại vì bị lừa bác ạ ! nhục lắm :(
nên vô reg acc diễn đàn mình để xin 1 cái tên cho chắc :D
trên 4rum mình cũng có viết mấy 2pic hướng dẫn mn, và mình cũng ko lừa ai cả, thích thì inbox yh cho xem cái proof.

trên 4rum mình cũng có viết mấy 2pic hướng dẫn mn, và mình cũng ko lừa ai cả, thích thì inbox yh cho xem cái proof.
đc vậy thỳ còn gì bằng hả thím !
her, ok bác buzz e cái đi. yahoo e : vn.hoccachlamgiau

đc vậy thỳ còn gì bằng hả thím !
her, ok bác buzz e cái đi. yahoo e : vn.hoccachlamgiau
buzz đúng 1 cái rồi nhé :D

Có app mô kiếm 1 ngày 50$-100$ chỉ cho em làm với cả tội mấy bác ơi. Em hứa em sẽ không share cho bạn bồ của em thằng bạn con của bà dì làm cùng cơ quan với chị hàng xóm với người yêu cũ của chú đồng nghiệp với anh họ thằng cu em cạnh nhà đâu.

có app. có tut nhưng chỉ ăn được 1 lần / 1 acc và không đủ min pay. cao nhân nào muốn test thì pm, nhận 2 bạn inbox mình nhé. cơ bản lả nó quản lí khá khắt khe nên việc hiện lại app mình chưa nghiên cứu ra. cần 2 bro nghiên cứu nếu được thì xin hậu tạ :)
inbox nào

đề nghị bác rinvl làm mấy cái tut mới cho hoành tá tràng đê
Dễ gì đạt đến cảnh giới này thím :D share ra lại ăn gạch mệt nghỉ :confused:

ps: inbox cái yh ta đàm đạo nầu.

có app. có tut nhưng chỉ ăn được 1 lần / 1 acc và không đủ min pay. cao nhân nào muốn test thì pm, nhận 2 bạn inbox mình nhé. cơ bản lả nó quản lí khá khắt khe nên việc hiện lại app mình chưa nghiên cứu ra. cần 2 bro nghiên cứu nếu được thì xin hậu tạ :)
share cho em đi, em test, chiến ngon thì em share tút cho:D, yahoo: mronline8888

Ko có bro nào vào share nồi cơm của họ đâu, tốt nhất là bỏ $ ra mua tut của họ, từ đó suy ra nhiều tut khác :)
mua của ai giờ bro? em còn gà nên kiến thức còn hạn hẹp lắm :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week