Ask xin anh em code 2h hoặc 6h depositfile !

loveptu

Junior
Reactions
50
MR
0.000
hic tình hình là em cần download 1 cục data 4-500gb depositfile mà nó limit 20gb/day cho nên em muốn xin A.E nào có code 2h hoặc 6h k xài thì cho em với ahhh ! em cám ơn trước ! (mà 24h thì càng tốt :binhsua15: )

bác nào có inbox em với nha ! thank nhìu !

tháng này off ôn thi nên chả muốn làm gì :D
đang có 3 key 2h 6h 24h thớt lấy thì mình cho
hàng DF thì chắc là hàng teen muốn nhờ thớt có thể thì leech hộ dăm bài teen mình phọt cho nó đỡ buồn :binhsua146:

send thím rồi đó

Last edited by a moderator:
tháng này off ôn thi nên chả muốn làm gì :D
đang có 3 key 2h 6h 24h thớt lấy thì mình cho
hàng DF thì chắc là hàng teen muốn nhờ thớt có thể thì leech hộ dăm bài teen mình phọt cho nó đỡ buồn :binhsua146:

hihi vậy bác cứ quăng vô inbox cho em ! thank nhìu !

tự dưng vào link trên có cái này :( chẳng bao giờ biết nó dùng làm cái gì :-?

ấy bác show code ra hết vậy người ta lấy hết rùi ! hehe thui em tranh thủ xúc 1 cái đây hehe !
ps: chẳng còn cái nào ! mấy bác kia nhanh tay quá ! huhu

Last edited by a moderator:
hihi vậy bác cứ quăng vô inbox cho em ! thank nhìu !

ấy bác show code ra hết vậy người ta lấy hết rùi ! hehe thui em tranh thủ xúc 1 cái đây hehe !
ps: chẳng còn cái nào ! mấy bác kia nhanh tay quá ! huhu

sặc =)) mình không biết, vì mình k bao giờ dùng cái này =)) cơ mà các bạn lấy hết cả rồi, giờ mình không biết làm thế nào để thành account pre đây :((

hiazzz mà công nhận các bạn chịu khó gõ mấy cái code đó thật :(

Em cũng đang cần Depositfiles để kéo hàng :((Bác nào có Key ngon cho em xin một Key với. Bắn quá inbox cho em phát với các bác ơi. Em bắn lại thẻ cào 20K cho. hic hic

Thớt này lập nguyên 1 topic để xin xỏ ;)), xin luôn 1 key 1 tháng đi, làm j phải mỗi ngày key 2h @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,469
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week