Solved xEbesucher 1.0 - Tool Auto Ebesucher

ebe cho phép multil device vậy có thể 1 acc chạy nhiều vps cùng lúc ko nhỉ các bác, cũng như tool của bác thread add 10 user và pass giống nhau chạy mỗi acc khác ssh đc ko nhỉ nhưng cứ lỗi chạy đúng acc đầu

treo tool của bạn này trông có vẻ ổn hơn này ....test đi http://www.tekzoom.net/2016/05/huong-dan-treo-may-kiem-tien-voi.html

tool của chủ thớt bị lỗi mà ko tìm được nguyên nhân chứ thớt cũng muốn fix lắm.
Cái tool đấy mình thử rồi, ko bị lỗi nhiều như của chủ tool cơ mà trong 1 tiếng giả sử tool của chủ thớt kiếm đc 100 point thì cái tool kia chỉ kiếm đc có 10 point, chênh lệch khá lớn nên mình mới nhắm mắt mà xài tool này đó bác.
Cái này để bữa sau mình test lại coi có đúng ko chứ mình mới test 1 lần thấy tool của chủ thớt chạy 1 link surf tầm khoảng 30s, còn cái kia mình thấy toàn 600s nên mới vậy.
ebe cho phép multil device vậy có thể 1 acc chạy nhiều vps cùng lúc ko nhỉ các bác, cũng như tool của bác thread add 10 user và pass giống nhau chạy mỗi acc khác ssh đc ko nhỉ nhưng cứ lỗi chạy đúng acc đầu
Nó cho phép chạy 1 acc ở nhiều nơi khác nhau, chỉ cần tạo surflink khác nhau là đc.

Cái tool đấy mình thử rồi, ko bị lỗi nhiều như của chủ tool cơ mà trong 1 tiếng giả sử tool của chủ thớt kiếm đc

Nó cho phép chạy 1 acc ở nhiều nơi khác nhau, chỉ cần tạo surflink khác nhau là đc.
tạo surflink thế nào vậy bác

Mình thấy dùng chục cái vps = 1 link cũng đc mà ta @@

treo cả đêm đc 800 btp tưởng 100k btc 5$ ai dè có 2$ khá vất vả:p
Cả đêm mà có 200Btp thì làm ăn gì bác.
Mình treo 1h đã đc 200 rồi.

Mình thấy dùng chục cái vps = 1 link cũng đc mà ta @@
Uh, thì 10 cái đó cũng như 1 thôi.

Sau một hồi chạy tool thì mình thấy cái xbrowser nó cứ tăng dần mặc dù chỉ chạy có 3 surflink, do đó khi chạy lâu sẽ tràn bộ nhớ và treo máy, có khi nó lỗi là nó treo luôn chỉ sau mấy chục phút, có lẽ bác chủ thớt xem lại code kết hợp với thằng xBrowser này xem. Mình post ở topic này cũng rất nhiều cơ mà mãi thật lâu cũng ko đc support or reply lại.

bác chạy tool trên VPS có hay bị lỗi không ạ
mình chạy bình thường cậu ạ..tất cả bình thường trừ cái tội như bác nói...4 vps chạy 1 giờ của mình đc 2k2....mình mà nhiều thì chắc đc nhiều hơn :v

Bác nào chơi theo rè mình thì mình cung cấp ssh đức với us cho mà chạy....chia 50:50

có tool bot kiếm được nhiều lắm, trước mình k biết code có 60$ 1 tháng, thấy rẻ quá mà kiếm được nhiều bác đó bonus thêm mấy lần :D

nhưng sau đó lặn mất tăm k mua hàng tháng nữa, nói là thuê tool mới nhưng chắc là crack được rồi, hơi thất vọng, hơi buồn , tool rẻ vậy mà vẫn crack :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom