Solved xEbesucher 1.0 - Tool Auto Ebesucher

LeBaoHiep

Banned
Reactions
19
MR
0.000

xEbesucher là phần mềm do mình cải tiến lại từ bản của Eragons. Mình chỉ nói sơ qua thôi, các bạn tự tìm hiểu thêm.

Các bạn nhấn vào Add để thêm user (mỗi user ở một dòng), cú pháp: tên user:mk
Vd: baohiep.vps1:123456
baohiep.vps2:123456
baohiep.vps3:123456

Mình thường thêm khoảng 10 user, các bạn muốn có thể thêm nhiều hơn (yêu cầu mạng nhanh hơn).

Tiếp theo là thêm SSH cho phần mềm, nhấn vào nút SSH để thêm.

OK vậy là xong, chọn tất cả user rồi bấm Start cho nó chạy.

Link Bản 1.1 Update 14/05/2016: http://www.mediafire.com/download/zcv0zcotadc4nxs/xEbesucher_1.1.zip
Bổ sung các chức năng theo góp ý của bạn @web08, cho phép load SSH từ file txt và sửa vài lỗi nhỏ.

Link Bản 1.0 10/05/2016:http://www.mediafire.com/download/bjp5n0vm85im38w/xEbesucher_1.0.zip
Yêu cầu cài thêm Bitvise và Flash.

Đây là phần mềm đầu tiên của mình nên có gì sai sót mong các bạn góp ý để mình hoàn thiện phần mềm.

Ủng hộ Paypal <3: https://goo.gl/Q3Yj5u

Bonus:

Đây là lúc mà mình kiếm được nhiều nhất, gần 3k. Tuy nhiên cũng có lúc chỉ được có vài trăm, có thể do SSH.
Bạn nào có SSH tốt và mạng nhanh thì kiếm cũng nhiều BTP đó.

Last edited:
thanks!

cho xin lại link bạn ơi

Mình tưởng trang này có cho treo nhiều IP cùng 1 acc mà nhỉ

treo đc mà bạn. chỉ cần thay đổi phần ở sau dấu chấm thôi.
ví dụ tên tài khoản của bạn là abcd1234
Khi bạn nhập vào phần mềm thì thêm vào phía sau:
abcd1234.vps1:mk
phần ở sau dấu chấm đặt thế nào tùy bạn, nhưng ở phía trc phải là tên tk Ebesucher của bạn

Cho mình hỏi cái phần mềm này chạy cái đó làm gì vậy???

tool dùng để auto surf Ebesucher
Sao lại -1 vậy bác:

Mình điền SSH hoặc Sock5 vào, làm sao để biết nó chạy với cái SSH hoặc Sock5 đó. Bác nên để thêm một cột SSH bên trái cạnh cột Status.
Với lại mong bác làm thêm chức năng Edit user hoặc SSH..

Sau khi chạy tool một hồi, vào kiểm tra acc thì từ 100 BTP xuống còn 65 BTP.
Thế là thế nào, càng chạy càng mất điểm chứ ko tăng.

sao mà lại tụt BTP đc. bạn coi kĩ lại thử.
@web08 bạn thêm nhiều user vào, ko phải user nào chạy cũng hiện point hết đâu, 10 user thì đc tầm 5 cái có point thôi (do ssh tốt hay xấu)
user ở đây ko phải là tên tk của bạn. mà là [tên tài khoản].[ngẫu nhiên] bạn vào surflink của ebesucher để tìm hiểu thêm

sao mà lại tụt BTP đc. bạn coi kĩ lại thử.
@web08 bạn thêm nhiều user vào, ko phải user nào chạy cũng hiện point hết đâu, 10 user thì đc tầm 5 cái có point thôi (do ssh tốt hay xấu)
user ở đây ko phải là tên tk của bạn. mà là [tên tài khoản].[ngẫu nhiên] bạn vào surflink của ebesucher để tìm hiểu thêm
Cái ngẫu nhiên đó ko cần cũng đc mà bác.

mình vẫn kiếm đc BTP mà.
Tụt BTP là do bạn thêm web vào chứ ko lq đến tool đâu
Uh, đúng là mình có thêm web của mình vào, chắc vậy nên nó ra thành exchange view nên nó trừ sạch Point rồi.

Post lại:

Làm sao để biết user nào nó chạy với cái SSH hoặc Sock5 nào. Bác nên để thêm một cột SSH tương ứng bên cạnh.
Với lại mong bác làm thêm chức năng Edit user hoặc SSH đã điền. (Đổi mật khẩu hoặc thay SSH thì mắc công phải delete rồi add lại)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,610
Latest member
truongconpro

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom