Ask Xài tool auto click Adsense có sao không ?

mankakak22

Newbie
Reactions
2
MR
0.098
Hi các bác, mình có site traffic thật khoảng 2k view ngày, đã đk acc adsense content thành công, giờ sử dụng thêm tool autoclick để kiếm thêm, tool này đổi IP bằng tinsoft cũng khá chất lượng, có mô phỏng tìm kiếm google các kiểu nữa mà vẫn hơi run, mình để tool ko click nhiều, CTR chỉ dưới 1-2%/ngày thôi thì Adsense có phát hiện ko nhỉ các bác

Hi các bác, mình có site traffic thật khoảng 2k view ngày, đã đk acc adsense content thành công, giờ sử dụng thêm tool autoclick để kiếm thêm, tool này đổi IP bằng tinsoft cũng khá chất lượng, có mô phỏng tìm kiếm google các kiểu nữa mà vẫn hơi run, mình để tool ko click nhiều, CTR chỉ dưới 1-2%/ngày thôi thì Adsense có phát hiện ko nhỉ các bác
Tui khuyên thay vì tìm cách cheat thì tìm cách phát triển site lên đi bác :)

Sớm muộn cũng bị phát hiện nha bạn. Đừng cheat với anh Google, nay sống mai chết mất hết time đó.

Thì mình vẫn làm content để phát triển site bác, mà nhìn Adsense mỗi ngày có dưới 1$ èo uột quá tìm cách kiếm thêm
Mình làm site 2 năm mới bắt đầu có doanh thu tạm ổn. Đầu óc bác nghĩ ra cách cheat ăn đc 1,2 Pip rồi cũng bị banned, lại bắt đầu lại từ đầu. riết rồi nó cũng chỉ loanh quanh ở cái tầm mua adsenese -> cheat -> hồi hộp chờ banned/paid, hết.

Nên bác cứ để đấy, kiếm cái gì ra $ liền mà làm, nuôi Adsense.

Thì mình vẫn làm content để phát triển site bác, mà nhìn Adsense mỗi ngày có dưới 1$ èo uột quá tìm cách kiếm thêm
Site của bạn tiếng việt hay tiếng anh vậy ? Nếu tiếng anh thì mình chỉ bạn cách tăng rates sạch.

Mình làm site 2 năm mới bắt đầu có doanh thu tạm ổn. Đầu óc bác nghĩ ra cách cheat ăn đc 1,2 Pip rồi cũng bị banned, lại bắt đầu lại từ đầu. riết rồi nó cũng chỉ loanh quanh ở cái tầm mua adsenese -> cheat -> hồi hộp chờ banned/paid, hết.

Site của mình cũng hơn 2 năm rồi í chứ, mà hướng SEO cũng ko khả quan lắm với những từ khóa khó, bác có lời khuyên nào giúp mình ko :

Tiếng Việt bác ơi. Bác tham khảo nhé : https://lambanner.com/blog
Tiếng Anh thì mình chỉ tiếp được.

Nếu tiếng Việt thì quảng bá khéo khéo ở mấy group FB nhiều member VN vào. Ngày chỉ 1 đến 3 link thôi nhé bạn.

Site của bạn tiếng việt hay tiếng anh vậy ? Nếu tiếng anh thì mình chỉ bạn cách tăng rates sạch.
Nếu được bạn chỉ mình nha , mình k rành về SEO ,site mình tiếng anh về forex

Nếu được bạn chỉ mình nha , mình k rành về SEO ,site mình tiếng anh về forex
Mình đã trả lời inbox cho bạn. Ngoài ra bạn cũng nên thêm thắt chút SEO vào trong website của bản thân, thì hiệu quả càng cao!

Đang sài... Đùng đc bạn nhé... Nếu đoán tool bạn đang nói là Seoweb v2 của Mmo ??

site bác là site gì thế ạ? cho mình xem đc k ?

Theo mình thì ko nên bạn ơi. Doanh thu 1$ vì kỹ năng của mình chưa cao cần tìm hiểu học hỏi thêm bạn ạ. Cheat vừa tâm bất an mà khá thì kiếm được 1 thời gian rồi cũng die, mất công sức và thời gian mà kỹ năng của mình thì vẫn ở mức 1$ bạn ạ.

Dùng Tool thì không có sao nha ( có thấy SAO đâu mà biết) . Nếu nghĩ mình qua mặt được người tạo sân chơi thì cứ việc dùng thôi. Chủ sân cứ dư thời gian để 'loại thành viên' không tháng này thì tháng khác...chỉ có người làm là cay khi phát hiện thôi!

Last edited:
Tiếng Anh thì mình chỉ tiếp được.

Nếu tiếng Việt thì quảng bá khéo khéo ở mấy group FB nhiều member VN vào. Ngày chỉ 1 đến 3 link thôi nhé bạn.
Nếu được cho mình xin ít tips nhé, thanks bác !!

Nói ra thì sợ đụng chạm chứ $ bác mua Proxy resident xịn, mà bị banned có khi lỗ sặc máu, nếu bác dân trong ngành thì bác sẽ biết đc proxy bên TS nó nát cỡ nào, vì có biết bao nhiêu đứa xài nó ^^ xài cho net cỏ có khi còn bị banned nói chi tới adsense

Của mình cũng dưới 1 usd, site: tiếng anh chủ yếu khách mỹ và châu âu, SEO ko ổn lắm lên voi xuống chó hoài,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,295
170,425
Latest member
devsang

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom