Withdraw từ về ACB - ko thấy tiền về

darvid9188

Junior
Reactions
121
MR
0.000
Insuree Balance
0
no problem

Last edited:
Em with ACB, lần nào cũng đúng 4 ngày tiền về :D

Ủa vậy là đã with mấy lần rồi à?
Coi chừng bị refund ngược về PP thì lại tốn fee

nếu từ 02/05 mà chưa nhận đc thì chắc sắp quay về đến Paypal rồi :D

Ủa vậy là đã with mấy lần rồi à?
Coi chừng bị refund ngược về PP thì lại tốn fee
cho em hỏi là khi bị ngược về pp
thì pp có bị limit ko ạ

Hay pp bình thường , chỉ add bank khác vào là ok

Em vừa call lên ACB hỏi chi tiết
nhân viên họ hỏi rõ số tiền , id giao dịch
và khẳng định từ ngày 2-5 chưa có số $ nào như thế về hệ thống cả

Mà pp thì báo complete hết rồi

cho em hỏi là khi bị ngược về pp
thì pp có bị limit ko ạ

Hay pp bình thường , chỉ add bank khác vào là ok

Không có limit đâu
Gửi cái CMND cho thằng PP nó change name lại rồi vào with

sao ko chuyển qua PP mềnh rút giúp cho nhỉ :binhsua15:
về liền

lần này tiền ngược về
em xin thề chỉ dùng trustcard thôi , acb các vị khen tốt mà nó cũng rác việc kinh khủng , sai tý name hay ngược tên cũng vặn vẹo ko trả $

Lâu vậy nhiều khả năng là name có vấn đề :) Cứ yên tâm, kiểu gì cũng về, không về ACB thì về lại pp :p PP không scam của bạn đâu, chỉ lấy phí thui :D

haizz :m146: sai name thì ko về là đúng rồi bank nào cũng thế thôi. Lỗi do mình ko chịu cẩn thận lại còn đổ cho bank :m131:

mấy vị đọc ko đọc mà commnet như thánh

thẻ là trân văn hải , tên paypal là HAI TRAN

theo các thánh em sai chỗ nào , em làm theo hướng dẫn đăng ký paypal ở vnpaypal.com đấy

theo các thánh em sai chỗ nào , em làm theo hướng dẫn đăng ký paypal ở vnpaypal.com đấy

gì thì gì. Lúc add bank vào paypal điền phải đúng Tran Van Hai. :m122: Account Holder lúc rút paypal nó hiện là Tran Van Hai (trùng với name bank) thì mới về :m122: ...

lần này tiền ngược về
em xin thề chỉ dùng trustcard thôi , acb các vị khen tốt mà nó cũng rác việc kinh khủng , sai tý name hay ngược tên cũng vặn vẹo ko trả $

gì thì gì. Lúc add bank vào paypal điền phải đúng Tran Van Hai. :m122: Account Holder lúc rút paypal nó hiện là Tran Van Hai (trùng với name bank) thì mới về :m122: ...

Cứ để thớt dùng trustcard đi cho nó lành bạn ợ, he he

vnpaypal.com chứ có phải paypal.com đâu. paypal.com nó hướng dẫn rất cụ thể lúc đặt tên, và cả cách hiển thị, tên nước theo cách hiển thị tên ... và có cả ví dụ đầy đủ nữa cơ mà ^_^. thấy 1 số papa bảo ko cần mid name rồi nào mid name ghi chung vào last name nữa. lúc mình tạo acc và add bank thấy dịch vụ support dự đoán EAQ của nó rất chi là đầy đủ dễ hiểu ấy chứ. lúc add bank cũng vậy nữa mà. khi nào pp hướng 1 đằng làm 1 nẻo thì tính sau :p. mà có khi acc pp tạo từ trước thì giờ nó bị ngược :D

tiền sẽ refund về pp...............................................................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,843
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week