Withdraw từ paypal về visa

danglequoc

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Ai rút rồi cho mình hỏi tí:
-Mình đặt lệnh rút tiền từ paypal về visa, bữa nay vào paypal nó thông báo là complete, minh ra kiểm tra thẻ visa thì chưa có tiền. Thông tin của minh trên paypal ok hết

tiền nó đang chạy về vn đó bạn. Khoảng 1 tuần là nó sẽ vào tài khoản của bạn thôi

ôi lần đầu .đợi nha

không bị ngược tên thì cứ chờ đi bạn
Uhm tên mình đợt trước ngược mà mình gửi yêu cầu paypal no sửa lại cho mình lâu rồi. Mới rút lần đầu thiếu kinh nghiệm hỏi thử cho chắc ăn. Thank nhé

Bác này giống e quá. E cũng đang hóng đây. Nghe mấy lão đại nói rút lần đầu thì cũng phải 1 tuần tiến mới về tới bank. Đợi và đợi. :):)

Uhm tên mình đợt trước ngược mà mình gửi yêu cầu paypal no sửa lại cho mình lâu rồi. Mới rút lần đầu thiếu kinh nghiệm hỏi thử cho chắc ăn. Thank nhé
Bác này giống e quá. E cũng đang hóng đây. Nghe mấy lão đại nói rút lần đầu thì cũng phải 1 tuần tiến mới về tới bank. Đợi và đợi. :):)

Paypal nó nói từ 2 đến 4 ngày làm việc ko tính thứ 7 và chủ nhật , thời gian này bắt đầu tính khi nó Paypal nó báo complete chứ ko phải tính từ lúc mình rút nhá

Dạo này thấy Paypal nó check lâu 2 ngày mới complete giao dịch , B rút từ từ 2 tuần trước đến thứ 2 tuần này mới nhận được :D

cái này sai topic rồi, phải vào mục payment nhé!

KN rút PP của mình là cứ tối t6 rút, tới sáng trưa thứ 4 có tiền, có tiền xong tối t6 lại rút.Cứ thế mà đều đặn, pp nó thích cái lịch làm việc đấy lắm nha :x

Paypal nó nói từ 2 đến 4 ngày làm việc ko tính thứ 7 và chủ nhật , thời gian này bắt đầu tính khi nó Paypal nó báo complete chứ ko phải tính từ lúc mình rút nhá

Dạo này thấy Paypal nó check lâu 2 ngày mới complete giao dịch , B rút từ từ 2 tuần trước đến thứ 2 tuần này mới nhận được :D
Sao bác With lâu thê. Lần đầu tui rút từ sáng hôm CN, Thứ 2 nó báo complete và đến Thứ 4 là tiền về thẻ (đang dùng Vietinbank). Ko tính CN vậy mất có 2 ngày à :v

Sao bác With lâu thê. Lần đầu tui rút từ sáng hôm CN, Thứ 2 nó báo complete và đến Thứ 4 là tiền về thẻ (đang dùng Vietinbank). Ko tính CN vậy mất có 2 ngày à :v
bác đỏ thế thứ 7 tuần trước B cũng mới complete mà hôm nay vẫn chưa có tiền T_T

Ai with qua Vietcombank rồi cho mình xin SWIFT code với.
có nhiều loại search ở google , bác ở chỗ nào thì chọn swiftcode tương ứng cho nó nhanh... ví dụ lấy từ trang chủ vcb nếu bác ở HN

BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM
Address: 198 Tran Quang Khai, Hanoi, Vietnam
Swift code: BFTVVNVX

Last edited:
các pro cho mình hỏi, mình rút tiền tiền lần đâu về visa vcb 2 tuần sau nó reverse, h mình rút lại nó có đc không vây, mọi thông tin tk pp mình k có vấn đề gì cả

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom