Suggest Withdraw PP đúng ngay dịp bank nghỉ lễ

Thank các bác đã cmt.
Giờ đành ngồi chờ qua dịp nghỉ này vậy. Đang cần $ để đi chơi thế mà. :((

hic! rút từ thứu 5 mà giờ chưa về! Đang lo không biết lấy tiền đâu đi chơi đây!

đợt trước tết Nguyên đán cũng vậy chứ khác gì đâu mà các cậu hò hét gớm thế :D

cho hỏi cái là rút từ PP về bank thì rate bao nhiu nhỉ ( đã trừ hết fee nhé )

thế thì có PP nên bán online hay rút về nhỉ :)

Đã bị trường hợp này.
Bạn cứ yên tâm. Khi tiền paypal về tới VN. Đầu tiên nó sẽ qua ngân hàng nhà nước, Ngân hàng nhà nước sẽ kiểm tra nguồn tiền rồi mới về tới các ngân hàng của bạn. Vì vậy, ngân hàng nhà nước chưa làm việc thì chả có auto nào mà tiền về đúng ngày. Nên bạn cứ thong thả chờ cho ngân hàng nhà nước làm việc. Còn tiền chỉ bị refund khi tài khoản của bạn bị ngân hàng đó cấm nhận tiền hoặc là đích thân chủ tài khoản yêu cầu thôi. Không có các trường hợp rút về trúng ngày lễ bị refund.

rút từ ngày 27 qua visa acb , đến hôm nay vẫn chưa thấy gì... bình thường là tới ngày thứ 3 là tiền về/.... đành chờ

thứ 3 tuần tới mới có xèng về nha

mình vừa chuyển lúc 9h sáng nay mà đến 6h tối đã completed rồi. Trong khi k thấy mail PP thông báo, liệu có biến gì ko ta :eek:

mình vừa chuyển lúc 9h sáng nay mà đến 6h tối đã completed rồi. Trong khi k thấy mail PP thông báo, liệu có biến gì ko ta :eek:
PayPal nó thông báo xử lý thôi cậu. completed thì nó không có chịu báo đâu.
em rút có 1 lần mà nó có tới 4 mail đang xử lý :confused:;)

m k biết thế nào chứ.nghỉ lễ thì nghĩ vẫn phải hoạt động1 phần nào đó chứ.

Gặp dịp lễ thì mình thấy các thao tác tạm thời không thực hiện thôi. Nên tiền sẽ về, chỉ là chậm đi so với bình thường, còn bị trả thì thường là do lỗi gì đó như sai thông tin chẳng hạn.

Tình hình là cuối tuần trước mình có đặt lệnh withdraw ( không để ý năm nay nghỉ lễ 6 ngày ) thì không biết có bị refund về PP không nhỷ hay là nó HOLD lại đó rồi tuần sau nữa mình nhận được.
Có bạn nào từng gặp trường hợp như này trả lời giúp mình với.

cái này là bank mình nó nhận tiền rồi,chờ tới lúc nó làm việc nó cộng tiền vào tk thôi nha

nghỉ lễ thì sẽ có rất nhiều lệnh bị tồn đọng, thế nên sẽ mất vài ngày để nhân viên xử lý hết, có người sẽ nhận dc sớm, có người sẽ phải chờ 1 vài ngày mới nhận dc tiền vào tài khoản bank vn

hy vọng mình dc nhận $ sớm, keke

.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week