Suggest Withdraw PP đúng ngay dịp bank nghỉ lễ

Cesc

Junior
Reactions
32
MR
0.209
Tình hình là cuối tuần trước mình có đặt lệnh withdraw ( không để ý năm nay nghỉ lễ 6 ngày ) thì không biết có bị refund về PP không nhỷ hay là nó HOLD lại đó rồi tuần sau nữa mình nhận được.
Có bạn nào từng gặp trường hợp như này trả lời giúp mình với.

vn nghỉ chứ nước ngoài nó có nghỉ đâu
chờ hơi lâu thôi

:confused::confused: đắng lòng.định mai rut

Theo mình biết thì khi withdraw PP mà Completed thì PP sẽ nhờ 1 thằng trung gian ( City Bank ) để chuyển qua bank VN.
Thì lúc thằng City Bank nó xử lý lại đúng lúc bank Vn nghỉ lễ, nó thấy nghỉ lễ lâu quá nó cho về PP thì bỏ mợ.

tốt nhất đưnng rút :v

Xác định mùng 7-5 mới về . Sớm là mùng 6 .

Theo mình biết thì khi withdraw PP mà Completed thì PP sẽ nhờ 1 thằng trung gian ( City Bank ) để chuyển qua bank VN.
Thì lúc thằng City Bank nó xử lý lại đúng lúc bank Vn nghỉ lễ, nó thấy nghỉ lễ lâu quá nó cho về PP thì bỏ mợ.
Cái này đúng phần đầu . Nhưng phần đuôi là khi bank VN chấp nhận rèfund lại nguồn tiền thì tiền sẽ quay ngược lại chứ hệ thống nó ko tự động quay ngược lại nhé

các bạn rút bank nào thì mình hok biết nhưng mình rút acb thì cứ 3 - 4 hôm là tiền về rồi . lễ thì hệ thống sẽ auto ( mình nhớ with tiền thứ 4 mà trưa thứ 7 đã có tiền rồi )

tiền về VN, trùng ngày nghỉ thì nhân viên họ nghỉ , khi nào làm việc lại thì họ mới chuyển tiền đấy vào tk của bạn :D

ngay mấy dịp nghĩ lễ thì tiền giam lâu lắm mới có
Đợt trước em rút ngay 2/9 bị giam tiền gần một tháng sau mới có.Tại vì sao khi nghĩ lễ giao dịch tồn động lớn ngân hàng nó cần thời gian quyết toán:D

các bạn rút bank nào thì mình hok biết nhưng mình rút acb thì cứ 3 - 4 hôm là tiền về rồi . lễ thì hệ thống sẽ auto ( mình nhớ with tiền thứ 4 mà trưa thứ 7 đã có tiền rồi )
Làm gì có chuyện auto.

Ko có chuyện refund đâu lúc nào bank làm việc trở lại sẽ cập nhật tiền

nếu ko có gì sai sót thì sau nghỉ lễ sẽ nhận đc, và bạn cũng yên tâm là trong thời gian nghĩ lễ thì vẫn có vô vàn giao dịch khác nữa chứ ko chỉ mỗi giao dịch của bạn đâu.

mình nghĩ là hết nghỉ lễ thì tiền sẽ vào tk của bạn. mình cũng chưa rút kiểu này baoh bác @Cesc khi nào nhận đc. $ ccofirm lại cho ae nhé :x

Bạn này rút tiền trùng thời điểm với mình. Mình rút cuối tuần trước, cứ nghĩ đợt này tầm 29-30 là có xiền. Đành phải chờ thôi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom