Solved Withdraw Paypal limit 180 days với bất kì họ tên !!

Status
Not open for further replies.
đúng tên mừ, mình rút về cái Visa ACB bình thường,
mình xài ACB này để verify, số tài khoản = 16 số trên thẻ
kiểm tra xem cái đoạn nhập tên tiếng anh of ACB... check đám kia xem có lỗi j ko

Cho mình hỏi chút, nếu PP vẫn đang bị limit 180days, trong thời gian này mình có thể contact đổi tên, hoặc upgrade lên Bussines được không vậy

Cho mình hỏi, tk của mình là loại Business, tên Personal của mình là Hoang Nguyen Dinh, tên Business của mình thì đúng hơn là Nguyen Dinh Hoang và trùng với name trên thẻ là Nguyen Dinh Hoang luôn, như vậy thì mình rút thẳng về thẻ ổn chưa hả mấy bạn ??
Cho mình hỏi thêm là Thẻ ĐA NĂNG của ĐÔNG Á BANK thì có rút được không ??

Cho mình hỏi, tk của mình là loại Business, tên Personal của mình là Hoang Nguyen Dinh, tên Business của mình thì đúng hơn là Nguyen Dinh Hoang và trùng với name trên thẻ là Nguyen Dinh Hoang luôn, như vậy thì mình rút thẳng về thẻ ổn chưa hả mấy bạn ??
Cho mình hỏi thêm là Thẻ ĐA NĂNG của ĐÔNG Á BANK thì có rút được không ??

Ok rồi bạn nhé :D

thẻ all fỏ you của saccombank giờ còn cho đăng kí nữa ko cậu nhỉ :3

Cho mình hỏi, mình đã nâng cấp lên nhưng khi rút về nó còn bắt add tên Ngân hàng, số Tk, add xong nó báo Tk bị limit ko add được, vậy là sao các bạn?? TK mình đã hơn 6 tháng rồi

nếu dùng visa ảo thỳ sao cậu :)

Cho mình hỏi, mình đã nâng cấp lên nhưng khi rút về nó còn bắt add tên Ngân hàng, số Tk, add xong nó báo Tk bị limit ko add được, vậy là sao các bạn?? TK mình đã hơn 6 tháng rồi

Bạn email cho bọn nó bảo tài khoản limit đã qua 180 ngày, nhờ nó bỏ limit withdraw đi :D

Tài khoản mình bị limit giờ muốn up lên Bussines để rút về với thẻ của thèn em,
mình cần điền thế nào để được thông qua, cám ơn

Bạn email cho bọn nó bảo tài khoản limit đã qua 180 ngày, nhờ nó bỏ limit withdraw đi :D
Help me!! Tui rút tiền mà nó như thế này thì làm sao hả cậu :(.. Đã contact nó gỡ limit withdraw rồi mà @@

Help me!! Tui rút tiền mà nó như thế này thì làm sao hả cậu :(.. Đã contact nó gỡ limit withdraw rồi mà @@

Contact lại nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,605
Latest member
tuannguyenfx4u

Most viewed of week

Most viewed of week