Help Withdraw money paypal

fromhell

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là mình có 1 tài khoản paypal đứng tên mình , nhưng cái thẻ Visa ACB mình add vô tk Paypal là thẻ của bố mình, vậy bây h mình có thể rút tiền về được không hả các bạn?

chỉ cần cũng họ là có thể rút thoải mái nhé bạn ;)

Tình hình là mình có 1 tài khoản paypal đứng tên mình , nhưng cái thẻ Visa ACB mình add vô tk Paypal là thẻ của bố mình, vậy bây h mình có thể rút tiền về được không hả các bạn?

Bạn và bạn gái có cùng Họ ko? Họ trên thẻ ACB và họ trên tk PP giống nhau thì rút được nhe

sao acb dễ vậy ta ? chứ eximbank nó mà không ngược name la refund

Ko phải đâu bạn , vì khi with PP cho thay đổi tên và chữ lót , vì thế bạn đổi lại sao cho chính xác với name trên thẻ bank là ok mà

Còn 1 vấn đề nữa mình ko hiểu , lúc đầu mình có 643.45 usd trong tk paypal , lúc convert ra vnd để rút tỷ giá là 20.403.6 thì được 13,128,696vnd.Xong mình bị bọn nó reversed và limit tài khoản , nay mình đã giải quyết xong cái limit thì cái tiền của mình sau khi - fee là 60k này nọ mà h tụi nó convert sang usd thì mình còn có 599.64usd.Bọn này làm ăn kiểu gì nữa ko biết? o_O

Bạn và bạn gái có cùng Họ ko? Họ trên thẻ ACB và họ trên tk PP giống nhau thì rút được nhe
cm hay nhất threads :p:p:p
Còn 1 vấn đề nữa mình ko hiểu , lúc đầu mình có 643.45 usd trong tk paypal , lúc convert ra vnd để rút tỷ giá là 20.403.6 thì được 13,128,696vnd.Xong mình bị bọn nó reversed và limit tài khoản , nay mình đã giải quyết xong cái limit thì cái tiền của mình sau khi - fee là 60k này nọ mà h tụi nó convert sang usd thì mình còn có 599.64usd.Bọn này làm ăn kiểu gì nữa ko biết? o_O
hỏi bạn chút nhé, tỉ giá usd/vnd là tỉ giá hiện tại ngoài thị trường hay tỉ giá bọ paypal nó ex cho bạn thế

bọn paypal nó exchange cho mình rate là 20.403.6000.
Lúc đó là 643.45 x 20.403.6000 -> 13.128.696
Sau đó - đi 60.000 phí còn 13.068.696 -> 599.64 usd

Cái này là "chuyên môn" của PP đó cậu. Nó làm như thế này:
1 Nếu cậu rút tiền về mà có v đề j thì nó reserved ( tiền này đã bị charged fee và tỉ giá VND)
2 Nếu giải quyết vấn đề xong thì tiền quay trở lại TK PP = USD (tiền này cũng đã bị charged fee tỉ giá từ VND trở lại USD).
Nó ăn 2 lần tỉ giá chuyển đổi + fee đấy. Nó chỉ cần ăn vài lần phí chuyển đổi USD => VND và từ VND=> sang USD vài lần là cậu sạch tiền đấy.

Last edited:
Thế bọn này khác gì bọn lừa đảo ăn cắp? :|
Tiền mình sạch chả làm gì nó limit withdraw của người ta xong nghiễm nhiên ăn của người ta......................

Thế bọn này khác gì bọn lừa đảo ăn cắp? :|
Tiền mình sạch chả làm gì nó limit withdraw của người ta xong nghiễm nhiên ăn của người ta......................
Tớ chỉ thấy nó giống scammers hơn, cứ limit acc để ăn tiền người ta mà ra vẻ thanh cao, đồ đạo đức giả.

Sau 1 hồi phân giải lý lẽ + bực mình chửi tụi nó (chửi ở mức nhẹ nhàng) chứ thực ra là mún FU tụi nó lắm ...................cuối cùng tụi nó cũng xin lỗi và hoàn lại đầy đủ tiền cho mình.Thank các bạn đã giúp đỡ nhiệt tình nhé.

Sau 1 hồi phân giải lý lẽ + bực mình chửi tụi nó (chửi ở mức nhẹ nhàng) chứ thực ra là mún FU tụi nó lắm ...................cuối cùng tụi nó cũng xin lỗi và hoàn lại đầy đủ tiền cho mình.Thank các bạn đã giúp đỡ nhiệt tình nhé.

bác call trực tiếp sang pp hay sao vậy , share ít kinh nghiệm đi bạn hihihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week