Withdaw tiền từ paypal về thẻ All for you.

Leonidas

Junior
Reactions
57
MR
0.000
Các bạn cho mình hỏi, mình đặt lệnh rút từ thứ 3 tuần trước mà giờ vẫn chưa thấy tiền về,paypal hiện complete rồi, có bạn nào rút rồi cho ý kiến giúp mình với :( , thẻ All for you mình add số tài khoản thẻ hay số thẻ. Cám ơn các bạn.

Các bạn cho mình hỏi, mình đặt lệnh rút từ thứ 3 tuần trước mà giờ vẫn chưa thấy tiền về,paypal hiện complete rồi, có bạn nào rút rồi cho ý kiến giúp mình với :( , thẻ All for you mình add số tài khoản thẻ hay số thẻ. Cám ơn các bạn.

Có vẻ như là số thẻ, nhưng mà đọc trên mạng thì hình như phải verified rút tiền mới về được

paypal completed rồi thì vấn đề còn lại là do bank xét thôi bạn. Hiện tại sắp lễ nên bank họ lu bu nên ko xét duyệt sớm dc, nếu trong tuần này bạn ko nhận dc tiền thì tới thứ 4 tuần sau 3/9 mới nhận dc nhé :D

paypal completed rồi thì vấn đề còn lại là do bank xét thôi bạn. Hiện tại sắp lễ nên bank họ lu bu nên ko xét duyệt sớm dc, nếu trong tuần này bạn ko nhận dc tiền thì tới thứ 4 tuần sau 3/9 mới nhận dc nhé :D
vãi thế,bác nói thật hay chơi thế :(

Thẻ cậu bị hold rồi nhé, tớ đặt lệnh từ thứ tư tuần trước 2 thẻ mà thứ ba đã có xiếng,có thể thẻ cậu của bị SCB hold rồi chứ không phải là do lễ, mà nó hay hold tiền lắm nên h cũng sỡ không chơi với SCB nhiều.

hold tiền hả cậu vậy giờ mình phải làm sao :(
ra ngân hàng hỏi nó có gd bị hold ko, rồi coi nó cần cung cấp gì để nhận dc $

cung cấp thông tin nguồn tiến thôi, chứ acc fake hay ko ngân hàng nó đâu biết

vãi, acc paypal là fake thì lấy gì mà cung cấp ,toi cơm rồi :(
nó ko quan tâm acc pp cậu đâu, thẻ scb chính chủ với nguồn tiền sạch thì ko sao đâu, cậu rút bao nhiu thế ?

Leonidas thẻ không định danh thì không về tiền nhé, còn không thì do bị hold

mình rút all for you của SCB.

hi vọng như cậu nói :(
Thẻ của cậu định danh chưa? nếu chưa định danh thì xác định cmn mất trắng nhé, còn nếu định danh rồi thì ra ngân hàng mà giải trình, nó bảo gì thì làm vậy qua 1 ngày là có xiềng
Ps : thẻ All for you Add số tài khoản thẻ nhé, add số thẻ tiền không về nhé.

Thẻ của cậu định danh chưa? nếu chưa định danh thì xác định cmn mất trắng nhé, còn nếu định danh rồi thì ra ngân hàng mà giải trình, nó bảo gì thì làm vậy qua 1 ngày là có xiềng
Ps : thẻ All for you Add số tài khoản thẻ nhé, add số thẻ tiền không về nhé.
lúc mua cũng ko biết có định danh ko,chi thấy đóng 50k tiền phí duy trì, kiểu này thì toi mịa rồi :(

lúc mua cũng ko biết có định danh ko,chi thấy đóng 50k tiền phí duy trì, kiểu này thì toi mịa rồi :(
định danh là bác dùng cmnd khi bác đến làm thẻ và e ngân hàng xinh xinh nó đưa cái phiếu yêu cầu bác điền tên cmnd của bác vào cái phiếu yêu cầu ký tên rồi e nó định danh cho bác còn không có bước đó là xác định cmn ko kiện được đâu.

tiền ko về thì bác pm chữ ký nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week

Back