With tiền từ paypal nhưng không về. Cần giúp đỡ :(

Với tên Business và tên trong profile như sau thì có with được tiền về không ạ?

• paypal

Votes: 0 0.0%
  • paypal

Votes: 1 100.0%

• Total voters
    1
Chào các bác, Hôm 16/04 vừa rồi em có with tiền từ paypal về, nhưng đến nay vẫn ko thấy tiền về bank :(. vậy cho em hỏi là tài khoản paypal em như sau có with về được không ạ: Tài khoản em đã up lên Business , tên Business là: Mr.langit, và tên trong profile là: Le Xuan Quyet ( trùng với visa). Có điều là em up lên Business trước khi add bank ạ.

View attachment 73716

View attachment 73717
info mà bạn cung cấp là Mr.langIT thế thì về bank đúng numbert ko đúng tên nó fund lại PP là chuyện bình thường. Giờ bạn đổi tên business đi là xong, có điều ngay lúc rút nó báo info đầy đủ có account holder là Mr.langIT, bạn thấy ok mới with chứ nhỉ
  1. Đổi tên business
  2. Tạo bank doanh nghiệp mang tên Mr.langIT

bussines ko về tài khoản cá nhân nha .Hạ xuống 1 cấp đi bạn rồi kiểu chỉnh lại theo đúng tên trên cmnd gửi cho nó nha

bussines ko về tài khoản cá nhân nha .Hạ xuống 1 cấp đi bạn rồi kiểu chỉnh lại theo đúng tên trên cmnd gửi cho nó nha
Nếu cần dùng account business thì không cần hạ làm gì ,Đổi Business name thành name của mình là xong mà :(

mới draw with về bank $13000 mà giờ vẫn chưa thấy về bank, gọi các em ngân hàng hỏi anh đợi mấy ngày nữa, bọn em sẽ hổ trợ anh rà soát , nó nói qua cbbank rồi mới về việt con ban :D , đúng là bọn lol paypal a chưa lần nào rút tiền quá 1 phút , mà bọn nó bắt đợi cm nó gần nửa tháng trời rồi.,đúng là phong cách paypal kiếm tiền ngày mà rút tiền thì cả tháng :D, đợi cái l gì 4 ngày rồi mà vẫn chưa thấy tiền về sót hết cả ruột gan, *** biết nó giữ tiền làm cái cc gì nữa :D

mới draw with về bank $13000 mà giờ vẫn chưa thấy về bank, gọi các em ngân hàng hỏi anh đợi mấy ngày nữa, bọn em sẽ hổ trợ anh rà soát , nó nói qua cbbank rồi mới về việt con ban :D , đúng là bọn lol paypal a chưa lần nào rút tiền quá 1 phút , mà bọn nó bắt đợi cm nó gần nửa tháng trời rồi.,đúng là phong cách paypal kiếm tiền ngày mà rút tiền thì cả tháng :D, đợi cái l gì 4 ngày rồi mà vẫn chưa thấy tiền về sót hết cả ruột gan, *** biết nó giữ tiền làm cái cc gì nữa :D
4-5 ngày làm việc nha trừ thứ 7- cn ra nữa 1 tuần mới về nếu rút từ thứ 3

Nếu cần dùng account business thì không cần hạ làm gì ,Đổi Business name thành name của mình là xong mà :(
Bussines yêu cầu bạn phải có tài khoản của cửa hàng hoặc cty tại bank nha và cần trùng tên cty chứ ko phải tên bạn .Vì vậy nếu bạn rút về bank cty thì bạn phải trả thêm thuế cho nhà nước . Chứ ko phải tên bussines là tên bạn đâu mà là tên đăng ký kinh doanh đó. Cái này chính ngạch là em chắc 100% vì support của paypal nó trả lời như vậy Còn tiểu ngạch thì em chưa bik

4-5 ngày làm việc nha trừ thứ 7- cn ra nữa 1 tuần mới về nếu rút từ thứ 3
time làm việc của nó em biết rõ đến từng lông nách :D, nhưng em vẫn éo hiểu nó giữ tiền lâu đến vậy để làm cc gì?. chuyển đổi ngoại tệ thì có paypal nó change rồi chuyển rồi:D

Bussines yêu cầu bạn phải có tài khoản của cửa hàng hoặc cty tại bank nha và cần trùng tên cty chứ ko phải tên bạn .Vì vậy nếu bạn rút về bank cty thì bạn phải trả thêm thuế cho nhà nước . Chứ ko phải tên bussines là tên bạn đâu mà là tên đăng ký kinh doanh đó. Cái này chính ngạch là em chắc 100% vì support của paypal nó trả lời như vậy Còn tiểu ngạch thì em chưa bik
Tớ từng rút account PP business với business name là tên tớ và account bank là account VCB VND tên tớ --> rút thành công, tiền về đầy đủ :D còn mấy cái thuế gì đó tớ không biết :D

thế mà mấy ông nội cứ bảo bussines xài mới ổn. rắc rối vl

time làm việc của nó em biết rõ đến từng lông nách :D, nhưng em vẫn éo hiểu nó giữ tiền lâu đến vậy để làm cc gì?. chuyển đổi ngoại tệ thì có paypal nó change rồi chuyển rồi:D
giữ lâu ăn được thêm được lãi suất mà bác 1k$ ko nhiu chứ 100k là 1 đống đó

Tớ từng rút account PP business với business name là tên tớ và account bank là account VCB VND tên tớ --> rút thành công, tiền về đầy đủ :D còn mấy cái thuế gì đó tớ không biết :D
Theo mình được bik thì bussines ko ai rút về trực tiếp hết .Còn bạn làm được thì cái đó mình bó tay

:D cứ đổi lại tên mình nhanh gọn có gì khó còn tiền kia thì vài bữa refund lại thôi
em đổi lại tên thôi phải không bác, có nên đổi cả họ ko bác như " Le Xuan Quyet" có được không bác? em cảm ơn mấy bác đã chỉ nhiệt tình ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,388
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom