With tiền từ paypal nhưng không về. Cần giúp đỡ :(

Với tên Business và tên trong profile như sau thì có with được tiền về không ạ?

• paypal

Votes: 0 0.0%
  • paypal

Votes: 1 100.0%

• Total voters
    1

Anhquyet

Junior
Reactions
10
MR
0.094
Chào các bác, Hôm 16/04 vừa rồi em có with tiền từ paypal về, nhưng đến nay vẫn ko thấy tiền về bank :(. vậy cho em hỏi là tài khoản paypal em như sau có with về được không ạ: Tài khoản em đã up lên Business , tên Business là: Mr.langit, và tên trong profile là: Le Xuan Quyet ( trùng với visa). Có điều là em up lên Business trước khi add bank ạ.

10$? Cho xem cái proof nó bảo 10$?
Nhớ ko nhầm rút về ngân hàng tốn có 5$ chứ mấy,fee hoàn trả cũng hơn có tẹo
Cái này em cung không rõ lắm bác ạ, chỉ biết nó mất phí thôi :( quan trọng giờ phải chờ nó về thôi :(

Các bác cho em hỏi: giờ em thay đổi thông tin thì tiền có về lại nữa không ạ? và về lại thì mình có with tiền về được bank nữa ko ạ ?

vậy giờ mình thay đổi tên businees giống với tên bank thì with được không bạn ? giúp mình với ạ :(
thường là add lại bank cũ thì nó vẫn nhận name cũ (name trước khi đổi tên). Tuy nhiên bạn thử remove bank --> đổi lại tên --> chờ vài ngày rồi mới add lại xem.

thường là add lại bank cũ thì nó vẫn nhận name cũ (name trước khi đổi tên). Tuy nhiên bạn thử remove bank --> đổi lại tên --> chờ vài ngày rồi mới add lại xem.
Mình vẫn đỗi tên của Business được, không biết nó có chấp nhận ko ta? tại vì tên của profile thì giống với tên bank rồi, chỉ có tên của business nó khác với bank và profile của paypal thôi ạ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week