• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

with pp về VCB

phải add banks bằng số tk ngân hàng chứ ko phải số thẻ ở trên thẻ như Á CHÂU, mình thường rút vào thứ 6 hoặc thứ 7 thừ chiều sang tuần tiền về vào chiều thứ 4

PS: NẾU SAI SỐ TK THÌ SAU 1 TUẦN ( NGHĨA LÀ TRỪ ĐI 1 TUẦN ĐANG ĐỢI TIỀN VỀ ) LÀ SẼ ĐƯỢC ĐẢO NGƯỢC VÀ BỊ TRỪ PHÍ

c biết xem số bank đã add trên pp ở đâu ko c. mình mò mãi nó toàn thấy mỗi chữ VCB
add bank sai rồi. lấy đâu ra chữ vcb

các pro cho hỏi là thời gian with từ pp về VCB bao nhiêu ngày là về ạ. em with từ ngày 18 tới giờ đã 11 ngày rồi vẫn chưa thấy về. trong pp báo complete rồi mà sao ko thấy gi. lo quá
add bank sai số là khả năng 100% mình rút tầm 12tr thấy về rất rất ok 4-5 ngày là về tính cả lúc bắt đầu rút.
PS : nếu add bank vào sai thì ko thể xem lại được nhé nó sẽ hiện lên xxxx-và 4 số cuối thôi

mình đặt lệnh từ thứ 5 tuần trước thứ 3 hôm qua đã có tiền

Trước tiên cậu kiểm tra xem lệnh rút tiền chính xác chưa.
Nếu chính xác rồi thì bạn chụp ảnh màn hình cái lệnh rút gửi tới email : [email protected].vn
Subject: Tra soát Paypal

Trước tiên cậu kiểm tra xem lệnh rút tiền chính xác chưa.
Nếu chính xác rồi thì bạn chụp ảnh màn hình cái lệnh rút gửi tới email : [email protected].vn
Subject: Tra soát Paypal
lúc with nó để tên mình là : An huu nguyen. còn tên ở visa là nguyen huu An. ko biết như thế có phải là sai ko c nhỉ

lúc with nó để tên mình là : An huu nguyen. còn tên ở visa là nguyen huu An. ko biết như thế có phải là sai ko c nhỉ
Gửi như mình nói nhé.

Sai tên rồi thím, thảo nào mà nó không về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom