with pp về VCB

CkPig

Senior
Reactions
157
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
các pro cho hỏi là thời gian with từ pp về VCB bao nhiêu ngày là về ạ. em with từ ngày 18 tới giờ đã 11 ngày rồi vẫn chưa thấy về. trong pp báo complete rồi mà sao ko thấy gi. lo quá

các pro cho hỏi là thời gian with từ pp về VCB bao nhiêu ngày là về ạ. em with từ ngày 18 tới giờ đã 11 ngày rồi vẫn chưa thấy về. trong pp báo complete rồi mà sao ko thấy gi. lo quá
thường thì khoảng 4-7 ngày là về, cậu đã 11 ngày . chăc có truc trặc gì rồi. cậu kt xem tên bank , stk, swift ghi đúng k

Mình thường rút tối thứ 7, sáng thứ 2 có mail PP báo về, tối thứ 4 có tiền ở VCB.

Sao bạn không làm cái Visa Prepaid ACB..Verifi PP 5p done..With 4 ngày về bank... ;)

ôi vãi tè. nếu sai thì nó phải trở lại pp chứ nhỉ. :confused:

nếu số tiền lớn quá chắc chờ lên giải trình. hjhj

Sài visa acb thấy ngon hơn đó .Mình rút thứ 5 .thứ 6 complete .SÁng thứ 3 về tới .Do mất 2 ngày thứ 7 và chủ nhật

Tính ra 3 ngày kể từ ngày complete

Ít mà 8củ chứ nhiu ít như bác em chỉ mơ 1nửa kiếm tiền mua PC chiến thôi chiến mobile thág 200k đủ card dt:eek: WTF chán quá

kiểm tra lại thông tin xem có điền sai cái gì ko cậu
nếu mà giờ sai thì sao c ? sao tiền nó ko về pp mới kì

Ít mà 8củ chứ nhiu ít như bác em chỉ mơ 1nửa kiếm tiền mua PC chiến thôi chiến mobile thág 200k đủ card dt:eek: WTF chán quá
hi mình tưởng như thế chỉ là bt với mọi ng trên mmo

kiểm tra lại thông tin xem có điền sai cái gì ko cậu
kiểm tra lại stk name bank SWIT đã add chỗ nào c. mình vào mục profile coi mà nó ko hiện ra

rút 11 day chưa về là có vấn đề contac PP xem sao

Sai thì 14-20 ngày mới về lại PP lẫn cậu
hờ hờ. trc with 400. thấy complete xong cả tuần. nhận thêm vài cái payment thì nó limit bố nó. giờ nó về lại pp là lại kẹt 1 cục. ko có tiền xài rồi :confused:

Khoảng 3 tuần quay ngược lại pp cậu nhé, mất thêm khoảng 2 lần phí (tức tổng sẽ bị hụt khoảng 180K) so với trước khi rút

hi mình tưởng như thế chỉ là bt với mọi ng trên mmo
Đúg là Bt với PC mobile là ước mơ Ghét sài paypal PM sài cho sướng mà PM giống LR quá K biết chú ấy ra đi khi nào =))

Khoảng 3 tuần quay ngược lại pp cậu nhé, mất thêm khoảng 2 lần phí (tức tổng sẽ bị hụt khoảng 180K) so với trước khi rút
c biết xem số bank đã add trên pp ở đâu ko c. mình mò mãi nó toàn thấy mỗi chữ VCB

vào add/edit bank ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,544
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom