Report with paypal về ngân hàng acb đến nay đã 12 ngày chưa nhận được -các bác cho em hỏi chút

butchii2b

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình thấy có rất nhiều trường hợp như thế, làm ăn chính đáng, holder name paypal cũng ko sai.... đây có thể do lỗi hệ thống bên citibank thôi. Bác nào đợi như em thì điểm danh cho vui...

yeucam

Junior
Solutions
1
Reactions
102
MR
0.118
Mình with từ ngày 6/3 mà giờ còn chưa thấy :(
ẹc, mình rút nhiều lần có sao đâu, mọi khi 3 ngày tiền về, bây giờ chỉ 1.5 ngày là có tiền trong thẻ rồi ( tháng 3 này mình rút liên tục 4-5 lần rồi đó

hay do mình rút về thẻ visa nên về nhanh hơn nhỉ nhỉ, còn các bạn rút về tài khoản ngân hàng :p

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.797
Chat with me via Skype
Nghe các bác nói thế cũng thấy lo lo. Mình with thì lần nào cũng về. Nhiều lắm là 5 đến 6 ngày tiền về bank ACB. Mấy ngày nữa with thử mới được

sisen

Junior
Reactions
27
MR
0.003
ẹc, mình rút nhiều lần có sao đâu, mọi khi 3 ngày tiền về, bây giờ chỉ 1.5 ngày là có tiền trong thẻ rồi ( tháng 3 này mình rút liên tục 4-5 lần rồi đó

hay do mình rút về thẻ visa nên về nhanh hơn nhỉ nhỉ, còn các bạn rút về tài khoản ngân hàng :p
1,5 ngày à, có chém quá ko bạn

ABCShop

Senior
Reactions
359
MR
0.004
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Chịu khó thôi, vì hiện tại pp đang nghiêm ngặt quá. $ của mình siêu sạch mà sau khi nhận từ thằng em ở US còn phải hold trong acc vài ngày cho chắc...để mắc công mang tiếng khi cần $ gắp sell cho các buyer :rolleyes:

Vừa rút xem nào :(
Your withdrawal request is in process

Your funds will be in your bank account in 2-4 business days.

Các bác cho hỏi giờ login vào paypal nó có cái banner To withrwad funds from your paypal account, simply add a bank account Mà mình đã verified bằng bank ACB rồi. With cũng bằng thẻ này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,637
175,989
Latest member
duongtrick1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week