Report with paypal về ngân hàng acb đến nay đã 12 ngày chưa nhận được -các bác cho em hỏi chút

:) rút từ hôm 28-2 mà giờ vẫn bặt vô âm tính. Mail cho pp nó trả lời để nó kiểm tra hiện giờ $ mình nằm ở phương nào rồi nó mail lại. hoho cũng vui

Mình lần đầu dùng.

rút 1k7 sau 6 ngày về tới Bank VN

ai with ACB tiền về chưa . complete từ hôm 8/3 rồi, mọi hôm 3 ngày tiền về hôm nay vẫn chưa thấy gif ==!.

Đợt này acb nó đổi chính sách gì đó, trc là nó qua xác nhận kt của nhân viêc, giờ nhận tiền từ pp về nó chuyển sang auto thì phải, nên những bác sai name có thể nó ko process cho. Hôm trc e cũng bị gọi 1 phát, nó bảo là để nghị a đổi lại tên trong pp, vì bên e giờ cbi làm auto gì gì đó, nó process cho lần cuối, giờ đang lo change name đây

bó tay thật rồi đã nuửa tháng trôi qua mà chưa nhận được tiền with nữa ..đói

NÓNG HỔI ĐÂY NÓNG HỔI ĐÂY

We are sorry. We could not complete your request to withdraw funds from your PayPal account to your bank account. We returned the money to your PayPal account. Please note that we charge a fee for returns.

Withdrawal Date: Feb 21, 2014 19:14:30 PST
Withdrawal Amount: 425,944 VND
Return Fee: -70,000 VND

Typically, this happens for one of the following reasons:

* The bank account number does not exist or is otherwise invalid
* The bank branch listed in your PayPal account does not exist
* The bank does not accept electronic withdrawals
* Other reasons not specified by the bank

Before attempting another withdrawal to your bank account, please check that you have the correct information from your bank, and update it in your PayPal profile if necessary.

Thanks,

PayPal

Cuối cùng mail cho nó nó cũng trả lại tiền về pp cho mình haiza hại não thật. Ai chưa nhận đc thì đợi tiền quay lại pp nhé

chưa thấy gì luôn không thấy comback mà chẳng thấy tiền đâu :(

Dạo này khổ quá... Đã tốn phí, rate tì thấp, rút thì lâu, lại có khi bị hold, rồi return... Quá nản... -_-

Em thấy bán cho exchanger coi bộ ổn hơn. Sắp rút về ACB đây, ko biết có vấn đề gì ko nữa...

NÓNG HỔI ĐÂY NÓNG HỔI ĐÂY

We are sorry. We could not complete your request to withdraw funds from your PayPal account to your bank account. We returned the money to your PayPal account. Please note that we charge a fee for returns.

Withdrawal Date: Feb 21, 2014 19:14:30 PST
Withdrawal Amount: 425,944 VND
Return Fee: -70,000 VND

Typically, this happens for one of the following reasons:

* The bank account number does not exist or is otherwise invalid
* The bank branch listed in your PayPal account does not exist
* The bank does not accept electronic withdrawals
* Other reasons not specified by the bank

Before attempting another withdrawal to your bank account, please check that you have the correct information from your bank, and update it in your PayPal profile if necessary.

Thanks,

PayPal
ít thế này with về bank làm j bạn :D sell nhanh hơn

Có khi phải thử withdraw phát :D lâu rồi chưa rút. :D

Hic Acc rút lần nào về lần đấy mà đọc topic này thấy căng cu run quá @@

mình cũng đợi 12 ngày rồi mà chưa có gì, bác nào cũng đợi như em mà có rồi ko :'(
Bạn dùng thẻ gì để rút?

Mình xài thẻ master card, mọi lần đều ok... mới gọi lên citibank thì nó nói ko có giao dịch nào...
đành refund về paypal lại :'(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom