Help Windows máy ảo cho anh em chiến offer by PV

Cho mình hỏi chủ tp máy ạo cậu mình chinh ram từ 256-1G...chạy 1 tý là đứng cả máy ảo..hjx ko biết bị sao nữa...Máy thật mình ram 2G....Đã tắt tất cả ứng dụng rồi...kiem tra thì thấy no chỉ chiem tầm 1G máy thật thôi :( hjx . Mong chủ tp help với ạ

Cho mình hỏi chủ tp máy ạo cậu mình chinh ram từ 256-1G...chạy 1 tý là đứng cả máy ảo..hjx ko biết bị sao nữa...Máy thật mình ram 2G....Đã tắt tất cả ứng dụng rồi...kiem tra thì thấy no chỉ chiem tầm 1G máy thật thôi :( hjx . Mong chủ tp help với ạ
Khuyên bạnRAM 2G thì đừng nên dùng máy ảo ngốn ram kinh

Cho mình hỏi vói.. Mình đã down link mediafire gồm 30 files về.. Khi giải nén file 1 thì nó lại bị lỗi và ko tiếp tục giải tự giải nén đc các file còn lại.. Phong Vu có online thì có thể xem và sửa lại giùm anh em đc ko ?

Cho mình hỏi vói.. Mình đã down link mediafire gồm 30 files về.. Khi giải nén file 1 thì nó lại bị lỗi và ko tiếp tục giải tự giải nén đc các file còn lại.. Phong Vu có online thì có thể xem và sửa lại giùm anh em đc ko ?
Giúp gì thằng sida nài :m122:

cái VPN HMA PRO này có full không nhỉ. nó full thì quá đẹp :D :D
Dĩ nhiên là full nhưng không có user và pass thôi còn phần mềm thì full vì download từ trang chủ mà

cái này là cai thêm máy ảo hả các bạn, máy mình Ram 1gb cai dc k vay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week