Help Windows máy ảo cho anh em chiến offer by PV

up topic nè ....chủ topic nhiệt tình ghê
oh ko có j đó là trách nhiệm để nhân đoi lòng tốt mà thôi :)

- - - Updated - - -

đã send link có bạn có nick yahoo yeutunhtinhyeupy, tks cậu đã quan tâm

update link get fshare cho bác nào hem có acc :)

bản này của bac giải nén ra cài đặt lại tận 9gb vãi :binhsua105:
ko gian đĩa trống nhiều giúp máy ảo chạy mượt hơn :)

Mình đã cài đầy đủ Framework từ 2.0,3.0, 3.5, 3.5 SP1, 4.0 nhưng làm con 7Zip download vẫn bị báo lỗi(các con chạy bằng framework đều bị y chang) ko hiểu sao nữa.
Rồi mở deep free, cho hiện quick launch nhưng khởi động lại cũng ko hiện.

Đúng là bản này bị lỗi framework khi làm con off dow đó, ngoài ra mọi thứ đêu ok, mong thớt sớm fix được lỗi này :binhsua37:

bạn ơi up lại link get giúp mình
link của bạn đây tks đã ủng hộ

- - - Updated - - -

Mình đã cài đầy đủ Framework từ 2.0,3.0, 3.5, 3.5 SP1, 4.0 nhưng làm con 7Zip download vẫn bị báo lỗi(các con chạy bằng framework đều bị y chang) ko hiểu sao nữa.
Rồi mở deep free, cho hiện quick launch nhưng khởi động lại cũng ko hiện.
hi chào bạn,
đã ghi nhận ý kiến của bạn và sẽ có kết quả sớm nhất
còn deep free thì bạn vui long pm yahoo phongvu.cntt
tks

update link máy ảo :)

cậu sao máy ảo cậu tớ mở lên cái đó rs lại nhỉ :(. Ki vậy..máy mình ram 2G à xài win 8 ..hjx

cậu sao máy ảo cậu tớ mở lên cái đó rs lại nhỉ :(. Ki vậy..máy mình ram 2G à xài win 8 ..hjx
reset cái j cậu ...................

rs máy đó cậu @@. hjx.mình chinh ram lai 512 rồi cung bị vậy lun :(
chỉ reset máy ảo khi mở máy ảo thì cậu kiểm tra cpu và ram, vào bios hạ xung lock xuống đồng nghia~ với máy chậm mà ổn định, tải phần mền test ram về kiểm tra lỗi nhé người đẹp :)

chỉ reset máy ảo khi mở máy ảo thì cậu kiểm tra cpu và ram, vào bios hạ xung lock xuống đồng nghia~ với máy chậm mà ổn định, tải phần mền test ram về kiểm tra lỗi nhé người đẹp :)
hjx máy PC mình mới ráp mà :(...ram chỉ có 2G nên mình lo nó max nên chỉnh xuống còn 512M ..Ki vậy nhỉ :(. Mở máy ảo chạy bản Xp là nó tự rs máy lun :(

hjx máy PC mình mới ráp mà :(...ram chỉ có 2G nên mình lo nó max nên chỉnh xuống còn 512M ..Ki vậy nhỉ :(. Mở máy ảo chạy bản Xp là nó tự rs máy lun :(
đa phần là do cpu cậu ợ, max ram thì máy giựt giựt rùi đứng, còn cpu lỗi mà chạy max công sức là bay liền :)

cpu mình chạy 20-30%...ram thì 1,1G..hjx cậu Tw help tớ kiểm tra dc ko cậu :(
cậu sử dụng win 8
mà cậu biết rùi đó, kiểm tra qua tv thì kiểm tra online bằng phần mền, đa số phần mền ko hổ trợ win 8 cậu ơ, ko phải ko có mà là máy mình có phần men test toan cho win xp và 7 :(

cậu sử dụng win 8
mà cậu biết rùi đó, kiểm tra qua tv thì kiểm tra online bằng phần mền, đa số phần mền ko hổ trợ win 8 cậu ơ, ko phải ko có mà là máy mình có phần men test toan cho win xp và 7 :(
hjx :(...down máy ảo về ko chạy dc..chay rs máy bùn quá..ko pjk s lun. Chẳng lẽ chiến trên máy thật :( hjx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,989
Latest member
marketingk7

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week