Got Paid ( Whaff ) Kiếm 1-5$ /ngày không khó :))

Status
Not open for further replies.
Sao cái này nick đầu tiên thì nhiều app để down, thế mà sau khi gỡ cài đặt rồi cài lại và làm acc khác thì lại không thấy app nữa, đc có mấy cái...Bác nào chỉ e cách gỡ cài đặt mà nó k reset lại off và app đc không..(khi gỡ cài đặt mình đã chọn No không save data app rồi).HIX. giúp mình vs

doi cho la happy :D!!!!!!!!!!
yahoo:[email protected]
sup cho new 1 so van de ^, sr ko co VK
P/s:co them 2 apps , 1 cai 0.4$ nhe :D

Last edited by a moderator:
tinh hinh may apps moi mo ra ko dc tien anh em lam tam cai coolsaving nhe ngon lam 1 phut dc 0.4$ :D!.
làm 20 phút gần 3$ rồi -.=! code mới anh em ủng hộ :D : AA59377

Last edited by a moderator:
cứ đàng hoàng mà chơi có cheat thì cheat sạch đừng tham mà làm ẩu , tham ăn nhanh lười làm ko bao giờ thành công đc đâu, dân VN chơi đâu cũng bị ban là vì thế cheat vô tội vạ và ko có điếm dừng do lòng tham và lười =.=!. thôi dù sao ai kiếm sao thì kiếm đừng tham qúa mà làm mất miếng cơm nhiều người là đc!!, mong đừng gạch đá!.

cái này khó ăn hơn thằng fmf chứ không phải dễ ăn đâu. trùng ip là nó éo pay luôn đấy.

có app mới à. cheat típ. mai show proof 20$ nha bà con

Cheat cho cẩn thận ,đừng phá hỏng nồi cơm của ae là dc. Cái gì cũng phải vừa vừa thôi
"Tham quá thì thâm"

Cheat cho cẩn thận ,đừng phá hỏng nồi cơm của ae là dc. Cái gì cũng phải vừa vừa thôi
"Tham quá thì thâm"

làm gì tham quá thì thâm. thâm sll luôn. ko thấy nó để reùn sau 60 ngày à =))

Câu này là kinh nghiệm của các cụ đi trước "tham quá thì thâm" có sai bao giờ đâu.:))
pro offer có con off nào ăn dc k share ta với :binhsua37:

không cheat tụi kia cũng phá nát ah. fmf mà nát thì thằng này cũng chung số phận thôi. chúa gét mấy thằng ug

Mấy con off download app làm 1 lần rồi có làm lại được nữa không các bác, hay là phải tạo acc khác mới làm lại được

REFUNS sau 60 ngày là sao hả bác . em chả hiểu , thấy có cái nút refuns đó mà chả biết vì sao . mình rút về ngân hàng có bị sao ko nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week