Got Paid ( Whaff ) Kiếm 1-5$ /ngày không khó :))

Status
Not open for further replies.
Bán cách kiếm trên 50 $/ days với WHAFF giá 800 $ qua LR nè :)

chém vừa thôi bạn , kiếm như bạn chắc thằng WHAFF phải có máy in tiền bên cạnh mới đủ trả cho bạn đó, 5$ còn chưa pay nữa là 50$, cái poor trên ko biết fake hay ko, chứ fake poor giờ đơn giản :), ko muốn topic này thành chỗ câu kéo lừa đảo linh tinh, thớt cũng đính chính là cam rôi, newbie đừng có ham hố mà tiền mất tầt mang :S!..(gạch thoải mái)...close topic là vừa đc roài..

Mình bây giờ ko bao giờ bán cho ai cả . Đừng nghĩ linh tinh . Còn proof của mình fake hay k ? ----> tự mình hiểu . Chẳng cần ai hiểu vì tiền trong túi mình vậy thôi
Post lên vì mọi người bảo nó scam ---> mất đi 1 chỗ kiếm tiền của mọi người vì một số thành viên tung tin đồn nó scam để tránh mất nồi cơm mà họ cho rằng của riêng mình họ

tung tin đồn để làm gì tôi làm ăn bình thường đàng hoàng ăn đc thì ăn ko ăn đc thì thôi, có poor lúc nào tôi cũng show chẳng giấu diếm ăn mảnh với ai cả, còn giờ tình hình nó ko pay là thật mà hầu như tất cả đều vậy , còn bạn làm cách nào để đc pay hay có cheat chat gì để kiếm thêm tôi cũng mặc chả bao giờ care, có thể bạn đc pay nhưng cách làm của bạn khiến site nát dần và nhiều người khác ko đc gì, bạn cheat giỏi bạn kiếm đc nhiều và cướp miếng ăn từ nhiều người khác, tốt thôi vì những người VN như bạn tôi gặp nhiều rôi, và đi đâu cũng bị band là vì thế , mất đi chỗ kiếm tiền? :)) thật nực cười khi những người như bạn là nguyên nhân đó , ko muốn phải đôi co nhưng cách nói của bạn thực sự khó nghe đấy !.
P/s: nhận gạch tiếp sll luôn!.

Thằng cheater đầu tiên ko phải người việt nam bạn ạ . Bạn có thể search google :))
Và khắp cái mmo này đầy rẫy những cheater . Chỉ có điều khả năng cheater có hạn
như bạn nên ko kiếm được thôi :))

nếu bạn cảm thấy đuối lý thì ko nhất thiểt phải comt cho nhạt :). tôi cũng dừng comt ,ai muốn nói gì thì nói, nó có scam hay ko thì tự biết, giờ có việc là kiếm site khác và mày mò chứ ko phải cheat :))!. Mong ko phải gặp lại bạn ở 1 site nào đó, ko muốn lại phải chạy sớm :D.

Bạn ko cheat thì bạn tham gia site này như thế nào ??? Bạn kể lại quá trình kiếm tiền với site này giúp mình nếu bạn ko cheat cái
đã ngu còn thích cắn cu con bò

minh cai dat BlueStacks bi loi the nay la sao nhi

Attachments

32.9 KB · Views: 45
ko nhin thay proof cua toi a ?

Bạn ko cheat thì bạn tham gia site này như thế nào ??? Bạn kể lại quá trình kiếm tiền với site này giúp mình nếu bạn ko cheat cái
đã ngu còn thích cắn cu con bò

chiensinh8080 bạn chưa nhận dc tin nhắn của mình à, ai ăn dc thì ăn, mà 70$ đã là cái gì ghét nhất loại show proof
đã ăn vụng còn k biết chùi mép. đừng tỏ ra mình nguy hiểm
p/s: sang đây kiếm 10$/ngày nè http://mmo4me.com/showthread.php?82359-PlaymobsKiem-1-10-Ngay-khong-kho

Last edited by a moderator:
chiensinh8080 bạn chưa nhận dc tin nhắn của mình à, ai ăn dc thì ăn, mà 70$ đã là cái gì ghét nhất loại show proof
đã ăn vụng còn k biết chùi mép. đừng tỏ ra mình nguy hiểm
p/s: sang đây kiếm 10$/ngày nè http://mmo4me.com/showthread.php?82359-PlaymobsKiem-1-10-Ngay-khong-kho
m2 10 20
hắn làm bt à mà cách của hắn giảm lượng mail phải tiêu tốn thay vì 1 ngày phải làm 10 20 acc thì giờ chỉ làm 1 acc là xong. 10 20 acc dồn tiền vào 1 mail thôi hắn ko đâm cc gì đâu chiêu này mình bít chỉ có whaff làm đc thôi fmf cạch với chiêu này rồi LOL :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week