Got Paid ( Whaff ) Kiếm 1-5$ /ngày không khó :))

Status
Not open for further replies.
hình như ngày nghỉ nó ko pay mà. min pay thằng này thì đơn giản lắm mẹo 1 tí là đc ah. Mà mình ngại cách gửi tiền của nó quá sợ limit paypal. không dám chiến mạnh

hình như ngày nghỉ nó ko pay mà. min pay thằng này thì đơn giản lắm mẹo 1 tí là đc ah. Mà mình ngại cách gửi tiền của nó quá sợ limit paypal. không dám chiến mạnh
Chia sẻ cái coi, nói sao hay quá, cái whaff tui thấy khó chơi mà, app ít xịt hà, rate ko cao nữa. mẹo nào mà hay thế.

cho mình hỏi xíu:

rõ ràng là đow soft game về máy, vậy nó lưu ở đâu nhỉ trong máy mà sao mình tìm mãi ko thấy :((

Chia sẻ cái coi, nói sao hay quá, cái whaff tui thấy khó chơi mà, app ít xịt hà, rate ko cao nữa. mẹo nào mà hay thế.

Tự nghĩ cách đi chứ dow app mãi sao khá lên dc , mẹo của ng ta nghĩ ra sao có thể dễ dàng tiết lộ dc :))

cả cái list + vào mới đc hơn 1$, thế này phải vài ngày mới đc pay

mà chủ thớt cheat 40 **** thì là làm từng acc 1 à??

Last edited by a moderator:
bạn ấn vào nút hôm rồi chọn cái ô to tướng My App ý.

èo, đấy là trong cái phần mềm giả lập

ý mình đang hỏi là khi cài soft nó tạo 1 thư mục của nó ở ổ C
và khi vào soft dowload game về máy, thì nó phải lưu ở trong máy mình chứ

mình tìm hoài trong máy ko có là sao???? ý mình là lưu trong ổ cứng mình chứ ko phải là lưu trong my app trong giả lập android

èo, đấy là trong cái phần mềm giả lập

ý mình đang hỏi là khi cài soft nó tạo 1 thư mục của nó ở ổ C
và khi vào soft dowload game về máy, thì nó phải lưu ở trong máy mình chứ

mình tìm hoài trong máy ko có là sao???? ý mình là lưu trong ổ cứng mình chứ ko phải là lưu trong my app trong giả lập android
ở đây này C:\ProgramData\BlueStacks (show file ẩn lên mới thấy)

2 hôm thứ 7 vs CN này chưa thấy tiền về gì , gần chục poor của mình, mà giờ làm nhanh 2h cũng gần 6$ rồi :), đợi có poor rồi chiến tiếp vậy, mấy bợn pro cheat đừng làm quá còn có miếng ăn cho anh em :S!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,995
173,062
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week