WEP-IP Báo Động

tuan101085

Senior
Reactions
112
MR
0.030
Xin lỗi các anh em vì đường tít hơi giật gân nhưng thấy tình hình Wep-ip cũng sắp .......
Mình mỗi ngày làm nhẹ nhàng thui cũng được 80 job làm gần 10 hum rùi mà không thấy Job ban hay bi chặn gì cả
Thấy nhiều anh em kêu bị chặn nên mình cũng viết vài kinh nghiệm của mình <vì thấy cũng ko bị nên chia sẻ>

Bắt đầu 1 ngày với nó: +++ mở máy, vô googgle choome vào tùy chỉnh, nâng cao xóa hết
Xóa các mục sau khỏi:
Xoá lịch sử duyệt web
Xoá lịch sử tải xuống
Làm trống bộ nhớ cache
Xóa cookie và dữ liệu trang web và trình cắm khác
Cái này là job nó yêu cầu cứ làm đúng đi:binhsua163:tất nhiên là khi làm job cũng mất công hơn tí xíu

+++ về nhiệm vụ<job>
Một vài nhiệm vụ yêu cầu chỉ vô 1google quảng cáo sau đó trong trang quảng cáo đó bạn vô vài phần khác như Mennu, hướng dẩn v.vv.chua kể 1 vài job yêu cầu vô thêm phần WLINK.RU , TARU

Mỗi job 1 quảng cáo mới cho mỗi ngày
Đôi khi một vài job nó gửi tin nhắn cho mình thi các bạn cứ trả lời .... Iam sory ,sory
mình thấy trả lời tin nhắn xong thì nó cũng cứ vẫn cho làm .. Vì tôn trọng họ mà .hi
mở NOTEPAD ra mà sell các địa chỉ ga đã click

cố gắng sắp xếp theo kí tự A,b c phần trình bày khi gửi nhiệm vụ

Last edited by a moderator:
tình hình là bởi wep-ip mà forum nay nháo nhào lên zui ghê, spam tùm lum hết.. :D

Upvote 0
hình như là trong thư nó gửi về chỉ yêu cầu mình click vào một quảng cáo Google thui rùi từ Quảng cáo đó click thêm mấy tab nữa ko biết có đúng ko

Upvote 0
hình như là trong thư nó gửi về chỉ yêu cầu mình click vào một quảng cáo Google thui rùi từ Quảng cáo đó click thêm mấy tab nữa ko biết có đúng ko
đúng. với 1 vài job khác thì kick 3 cái khác nhau cung dc

Upvote 0
đúng. với 1 vài job khác thì kick 3 cái khác nhau cung dc

Đâu phải click 3 cái google đâu bạn, click 1 google rùi mở 3 tabs đấy chứ. Bọn Nga nó phàn nàn là 100 lượt view 50 click google là ko ổn kia kìa @@

Upvote 0
mình toàn kick 3 cái khác nhau chang thấy ban gì cả nếu ban kick 1 cái mà ngày nào cung chỉ 1 cái đó thi kiick 3 cai kia van cứ hơn

Upvote 0
Click ads thuê thì cả khách hàng lẫn admin site đều có lợi lớn hơn rất nhiều việc trả tiền công co member nên mấy site loại này sẽ không scam. nhưng nếu muốn nó die cũng dễ chỉ cần email cho google hoặc các nhà quảng cáo khác thì tạch hẳn hoặc phải mở một site khác :))

Upvote 0
mình toàn kick 3 cái khác nhau chang thấy ban gì cả nếu ban kick 1 cái mà ngày nào cung chỉ 1 cái đó thi kiick 3 cai kia van cứ hơn
nó bảo kích 1 quảng cáo google rồi sau đó là 2-3 chuyển đổi là kích vào link từ google kích ra kích vào đó 2-3 kích nữa chứ
nếu 1 job viêt mà kích tới 3 kích thì lấy đâu ra quảng cáo google nữa mà kích

Upvote 0
nó bảo kích 1 quảng cáo google rồi sau đó là 2-3 chuyển đổi là kích vào link từ google kích ra kích vào đó 2-3 kích nữa chứ
nếu 1 job viêt mà kích tới 3 kích thì lấy đâu ra quảng cáo google nữa mà kích

Đúng rồi đấy :))
Nếu mà click cả 3 ads thì sớm muộn gì nó cũng BAN IP VN =))

Upvote 0
h thì đã hiểu toàn click 3 quảng cáo ở trang chủ.....:binhsua160:

Upvote 0
hjc dân ta thấy tiền là mờ hết mắt nhanh nhanh chóng chóng làm theo hướng dẫn với clip đâu phải job nào cũng làm theo cái đó
chính vì cứ mở 3 cái ads googole lên đâm ra mới có tình trạng 100 click mà có được 50 view nếu như vầy google phát hiện ra là chúng nó cũng ko có cháo mà ăn thế lên a e ý thức đọc job 1 chút mất có mấy giây thôi như thế thì nó ăn cơm mình cũng ăn cháo

Upvote 0
Upvote 0
cái này không biết trụ đc bao lâu với anh em VN:binhsua146:

làm tốt thì lâu mà làm ẩu thì DKM những thằng làm ẩu muốn ăn C chứ ko muốn ăn Cơm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom