Other Webtransfer - (Nga ngố) Đăng ký có ngay 50$ chơi thử, Nạp tiền vào cho vay lấy lãi

nạp tiền mà không thấy chủ thớt Refback nhỉ, PM nhiều lần ko thấy hồi âm
Upline chỉ lãi khi bác cho vay có lãi, tức là cuối tháng upline mới có lãi từ ref. Cái này ko phải PTC, nạp vào upline chưa có $ ngay đâu =))
Bác nên đọc kỹ site trước khi chơi chứ?

cái này mới ra năm ngoái mà bác :confused:
2. Ưu điểm:
  • Chỉ cần bỏ vốn cho người khác vay tiền, lãi suất cao hiện tại trung bình 1,3- 1,5%.
  • ví dụ : bạn đầu tư 100$ thì trung bình bạn sẽ nhận được 50% /1thang tức là 50$
  • Lắm bắt được thời gian hoàn vốn, không lo chôn vốn vì mình đã có chế độ admin của trang làm người bảo hộ, giẩm được rủi ro thấp nhất.
  • Webtransfer hoạt động được trên 3 năm, thành lập từ 2012
  • Webtransfer hoạt động quy mô lớn với trên 3 triệu thành viên và giao dịch trên 50 ngàn $ trong 1 ngày , có ngày lên tới 100 ngàn $
  • Webtransfer được đầu tư bảo mật rất tuyệt vời từ các giao thức https, ssl và hệ thống chống D Dos , attack hiệu quả
  • Một số proof

sao đọc bảo 3 năm mà bác, hoang mang quá

2. Ưu điểm:
  • Chỉ cần bỏ vốn cho người khác vay tiền, lãi suất cao hiện tại trung bình 1,3- 1,5%.
  • ví dụ : bạn đầu tư 100$ thì trung bình bạn sẽ nhận được 50% /1thang tức là 50$
  • Lắm bắt được thời gian hoàn vốn, không lo chôn vốn vì mình đã có chế độ admin của trang làm người bảo hộ, giẩm được rủi ro thấp nhất.
  • Webtransfer hoạt động được trên 3 năm, thành lập từ 2012
  • Webtransfer hoạt động quy mô lớn với trên 3 triệu thành viên và giao dịch trên 50 ngàn $ trong 1 ngày , có ngày lên tới 100 ngàn $
  • Webtransfer được đầu tư bảo mật rất tuyệt vời từ các giao thức https, ssl và hệ thống chống D Dos , attack hiệu quả
  • Một số proof

sao đọc bảo 3 năm mà bác, hoang mang quá
mình cx đọc thế nhưng về 4rum mới năm ngoái thôi mà

nạp tiền mà không thấy chủ thớt Refback nhỉ, PM nhiều lần ko thấy hồi âm
Bạn PM ở đâu mà nhiều lần, YH thì mới up lên hôm qua vì chả bao giờ dùng yh mọi ng yêu cầu lập nên vừa lập hôm qua còn chưa biết dùng.
Bình thường thì các bạn nạp tiền vào bao nhiêu thì mình cũng ko hưởng được đồng hoa hồng nào từ site và các bạn, phải cho đến khi các bạn cho vay và khi hết hạn vay đó các bạn thu gốc và lãi về thì mình mới dc công % lúc đó các bạn mới PM số U cho mình và tên tài khoản trong site để mình check .
Còn ở đây mình không tuyển ref mình chỉ giới thiệu và hướng dẫn các bạn kiếm tiền nhưng mình nhận dc hoa hồng của các bạn mình vẫn reback cho các bạn, trong tổng số 74 người ref mình có mỗi bạn ph4nvu là có đầu tư , còn lại dc 3 bạn đầu tư nhỏ lẻ từ 50$ đến 200$ , còn lại 70 bạn kia chỉ ref để lấy 50$ chơi thử thôi . Mình đoán không nhầm thì nick của bạn trong site là tuanbimt1995 bạn nạp có 50$ cho vay 1,4% / 30 ngày dự kiến mình sẽ dc % từ khoản bảo lãnh khoảng 3$ từ bạn 3$ này chưa chắc chắn mình sẽ dc hưởng nếu bạn bị xù nợ hoặc bạn bán khoản vay đó đi .

chẳng lẽ việc bé mình đi up log chat lên đây.bạn check đi cho đàng hoàng nhé. ngoài các acc kia ra còn 1 acc nữa add khá nhiều $ và nhiều nhất trong líst của bạn nhưng ko nằm trong mấy acc bạn kể trên :), nếu bạn ko thống kê hoặc ko thấy trong acc của bạn chẳng lẽ webtransfer lỗi :))
Ban đầu mình chưa hiểu về refback của nó, được mấy ae trên giải thích rồi, bạn ko cần phải dài dòng :)

Bạn PM ở đâu mà nhiều lần, YH thì mới up lên hôm qua vì chả bao giờ dùng yh mọi ng yêu cầu lập nên vừa lập hôm qua còn chưa biết dùng.
Bình thường thì các bạn nạp tiền vào bao nhiêu thì mình cũng ko hưởng được đồng hoa hồng nào từ site và các bạn, phải cho đến khi các bạn cho vay và khi hết hạn vay đó các bạn thu gốc và lãi về thì mình mới dc công % lúc đó các bạn mới PM số U cho mình và tên tài khoản trong site để mình check .
Còn ở đây mình không tuyển ref mình chỉ giới thiệu và hướng dẫn các bạn kiếm tiền nhưng mình nhận dc hoa hồng của các bạn mình vẫn reback cho các bạn, trong tổng số 74 người ref mình có mỗi bạn ph4nvu là có đầu tư , còn lại dc 3 bạn đầu tư nhỏ lẻ từ 50$ đến 200$ , còn lại 70 bạn kia chỉ ref để lấy 50$ chơi thử thôi . Mình đoán không nhầm thì nick của bạn trong site là tuanbimt1995 bạn nạp có 50$ cho vay 1,4% / 30 ngày dự kiến mình sẽ dc % từ khoản bảo lãnh khoảng 3$ từ bạn 3$ này chưa chắc chắn mình sẽ dc hưởng nếu bạn bị xù nợ hoặc bạn bán khoản vay đó đi .
74 người mà đầu tư 4 người, hư cấu quá, bác chụp toàn bộ reg bác cho mọi người xem

Sơn Nguyên 150$
Dung Hoang Van 400$
tuanbimt1995 50$
ShinPu 100$

Bác là nick nào khi nào hết hạn cho vay thì PM số U

cho xem p
Sơn Nguyên 150$
Dung Hoang Van 400$
tuanbimt1995 50$
ShinPu 100$

Bác là nick nào khi nào hết hạn cho vay thì PM số U
cho xem phần quan trọng nhất đi bác, hay là ăn ko tiền reg của a,e hả

tớ nghĩ hơn số đó, cậu tuyển reg chắc cũng dc tầm 5 củ mỗi tháng 74 nguười lận mà
nghĩ hót dc tiền thiên hạ về xây hố xí chắc , PM facebook cho xem trực tiếp bằng teamv luôn khỏi thắc mắc

tớ nghĩ hơn số đó, cậu tuyển reg chắc cũng dc tầm 5 củ mỗi tháng 74 nguười lận mà
74 người thì người ta ai cũng chơi chắc à , 74 người cho đến nay mới có 4 người chơi đầu tư

Tất cả các khoản các bạn nạp vào và cho vay mới dc tính % còn các khoản vay trọng tài ko dc tính % vì mình cũng chả dc tính % hoa hồng nào cả

úp thử cái ảnh số tiền reg cho a, e xem đi, đừng che, :(
Không biết bạn đầu tư dc bao nhiêu , nhưng thông số trên mình đã liệt kê rồi không tin vào mắt mình là mình được ít thế à. rất là bực mình vì có những người ko tin vào nhưng gì mình đã làm và nói ở trên. có 1 bạn vừa nạp tiền vào cho vay đã đòi refback rồi , mình đã dc hưởng % nào đâu mà đã đòi , đến thời điểm này riêng bạn ph4nvu nạp 1k cũng chưa dc nhận % còn còn mình che khu vuẹc % mình nhận dc là do trong khoản đó chưa ai rút nên chỗ đó chưa chắc chắn sẽ dc vì có những khoản còn rủi do hay các bạn bán chứng nhận thì lại bị trừ đi , đó chỉ là dự kiến. còn thấy ngon ăn các bạn thử tuyển ref đi. Nói 150,37$ là dự kiến còn ko tin ảnh đây

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week