Webtransfer-finance.com, $ 50 for free - 50$ - Perfect Money - Ref back 50%

Nói thật là nếu site này nó thiếu tiền. Thì sẽ cho mấy ông vay trọng tài chết trước. Các ông vay trọng tài bị lỗ là nó đủ tiền chi trả ngay, cần gì phải scam :D
Uh, mình chỉ nghĩ là lãi bị giảm thôi chứ scam khó xảy ra lắm

Nói thật là nếu site này nó thiếu tiền. Thì sẽ cho mấy ông vay trọng tài chết trước. Các ông vay trọng tài bị lỗ là nó đủ tiền chi trả ngay, cần gì phải scam :D
mình nghĩ site này ko thiếu tiền đâu bác, hệ thống nó vững chắc, 3 triệu thành viên thì nó thu phí ko cũng đủ giàu rùi

Uh, mình chỉ nghĩ là lãi bị giảm thôi chứ scam khó xảy ra lắm
hôm qua mình về hết tất cả lệnh vay trọng tài có bị bùng đâu, site chiến rất tốt, 1k $ lãi 63 % 1 tháng

Bác có chơi ko mà phán như thánh thế? :eek:

Đấy là bạn may mắn ko bị bùng, nếu chấp nhận rủi ro đc thì cứ cho vay dài hạn thôi, ăn nhiều nhưng rủi ro cao mà

Bác có chơi ko mà phán như thánh thế? :eek:
Mình chỉ nói sự thật thôi. Không dám nói là phán. Còn có chơi hay không thì bạn quan tâm làm gì. Đơn giản bạn cũng không tưởng tượng ra được :D

người ta muốn bùng thì ít hay nhiều cũng bùng thôi bạn
Đấy là bạn may mắn ko bị bùng, nếu chấp nhận rủi ro đc thì cứ cho vay dài hạn thôi, ăn nhiều nhưng rủi ro cao mà

Mình chỉ nói sự thật thôi. Không dám nói là phán. Còn có chơi hay không thì bạn quan tâm làm gì. Đơn giản bạn cũng không tưởng tượng ra được :D
Chỉ thấy lạ thui, tại thường người chơi mới quan tâm vấn đề này; mình sẽ chỉ dẫn chi tiết như proof, cách tính hay tại sao ra số đó; đằng này bạn ko chơi mà hỏi thế thì mình còn biết nói gì? Bạn có ý gì đây :confused:

Mình cũng chỉ đầu tư 1k thôi, còn bạn vo danh mình ko rõ nhưng hình như cũng tầm đấy
Còn bạn @Thienku bạn đã học môn xác suất thống kê chưa

Mình cũng chỉ đầu tư 1k thôi, còn bạn vo danh mình ko rõ nhưng hình như cũng tầm đấy
Còn bạn @Thienku bạn đã học môn xác suất thống kê chưa

Cho 2 bác lun, đây là site tính ko phải em tính; 2 bác cứ nói là em nói xạo, chán ghê! Cũng đã test rùi!

Ai nói bác nói xạo đâu, nhưng đấy là cho vay nguyên tháng

Ko biết cái thấu chi trc bị bọn nó remove có đx trả tiền ko nhỉ

Cái thấu chi bị remove k đc. trả $ bác nhé....tiền e vừa về hnay....khá ổn với cả trọng tài ::D

RỦI RO TIỀN VAY TRỌNG TÀI.
Có 3 rủi ro khi vay trọng tài mà người vay cần biết.

1. Bị quịt tiền: Đặt lệnh quá cao, nếu bị quịt 1 trong các lệnh nhưng phải trả 0.5%/ ngày. Như vậy, cách tốt nhất là đặt tầm 100-> 200$ / lệnh, site cho phép đặt tối đa 10 lệnh / 1 lần , rất tiện lợi mà ít rủi ro!

2. Trả tiền vay trước khi tiền đặt lệnh về: toàn bộ lệnh đặt bị hủy, lãi mất sạch, còn phải trả phí 0.5% / ngày . Ví dụ: 21 ngày tiền về, ngày 20 vào trả; xem như đi đứt 20 ngày đợi , còn phải bù lỗ phí.

3. Thời gian đặt lệnh > tiền vay: tiền vay tới hạn, ko trả, nó sẽ tự động trả, kết quả như trường hợp 2. Ví dụ: vay 11 ngày nhưng đặt lệnh 21 ngày, tiền vay ko trả nó sẽ tự động trả (_ _'')

P/s: Trường hợp thông thường nhất là ngày tiền về, nhưng tiền chưa về mà chạy vô trả tiền vay :D ; chỉ trách cái định mệnh được thui!

Anna lợi nhuận. Webtransfer. Bảo vệ truy cập.
Anh em cẩn thận! Đặt mật khẩu cho dài và khó tí :D và nhớ sử dụng sms code.

trang này của vn hả cậu ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back