website mua bán tự động http://exchange24h.vn/ chưa trả tiền hơn 20 phút .

suytinh345

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Bình thường gd bằng web auto này khá lẹ nhưng hôm nay gd hơn 20 phút rồi nhưng tiền vẫn chưa về . Hỗ trợ thấy yahoo online và buzz nãy h nhưng không lời . giờ chờ câu trả lời của exchange đây. Vì website bảo không tắt web khi đang giao dịch ....
Có 20 phút cũng lập topic dìm hàng người ta nữa :m068:
Cứ như là con nít mới tập viết mà không có suy nghĩ gì cả .
Ở đây tui để là "THĂM DÒ " Chứ trong topic có chữ nào ghi "SCAM" ko . và tui chẳng hề post proof để tố cáo làm SCAM nhé .
P/S Dặn kĩ nè . Đọc hiểu rồi comment tiếp nha không lại ném đá tui không có nhận đâu . Còn các bác khac giúp đỡ thì cám ơn luôn :binhsua02:

Last edited by a moderator:
Chụp cái proof lên đi cậu, có thể him busy gì đó :)

Bình thường gd bằng web auto này khá lẹ nhưng hôm nay gd hơn 20 phút rồi nhưng tiền vẫn chưa về . Hỗ trợ thấy yahoo online và buzz nãy h nhưng không lời . giờ chờ câu trả lời của exchange đây. Vì website bảo không tắt web khi đang giao dịch ....
Chưa gì đã report scam thế bác! :|

Lúc chiều cũng định ex nhưng hết vcb cmnr, vụ của thớt chắc assmin chưa online thôi

mấy site auto tương đối uy tín mà . cậu cứ pm nhân viên hỗ trợ là đc giải quyết ngay

Òai, đôi khi lỗi SMS banking, nên trục trặc auto, nick admin có thể treo nhưng có việc gì busy, sao không đọi thêm chút, chưa gì đã post, chờ thêm chút nữa xem nào

pm nãy h không thấy trả lời mình gd trên site mà . mình nói đợi câu trả lời mà . H mún tắt web cũng không được đây :|

Bình thường lắm bạn ơi!
Nếu bạn bán lúc tối qua VCB thường sẽ ko nhận được VNDHẾT HẠN MỨC CHUYỂN KHOẢN TRONG NGÀY
Qua 12 hệ thống sẽ tự động check và gửi lại - tầm hơn 1h sẽ nhận được, nhiều khi sớm hơn
Mình giặp hoài yên tâm nhé bạn :binhsua01:

bạn ơi Auto còn đc đc mà auto giờ = tay cả mà, LR nó tắt chế độ tự động rồi

- - - Updated - - -

Lúc chiều cũng định ex nhưng hết vcb cmnr, vụ của thớt chắc assmin chưa online thôi

cũng có thể là do hạn mức FULL Chỉ gd đc 100tr 1 ngày thôi hắn ta có 2 thẻ VCB nên full là 200tr

pm nãy h không thấy trả lời mình gd trên site mà . mình nói đợi câu trả lời mà . H mún tắt web cũng không được đây :|
có bác nào có số fone của exchange24h ko cho chủ thớt fone cho lẹ đi kìa

vậy h tắt web sáng liên lạc được không .
Mình gd sau 12h nhé
Tắt được đấy cậu, có gì pm chủ site, yên tâm là ko sao :D

Site ko bán cam đâu mà sợ, có thể do Auto thôi bình tỉnh

chụp ảnh lại web rồi tắt mà đi ngủ còn để máy đấy làm gì

có thể đang bị trục trặc gì nhưng bác admin đang check tay thì phải, web vẫn chạy mà tiền đc paid rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom