Ask Website 1k view /1 ngày thì làm sao kiếm tiền ( view từ việt nam) lĩnh vực khỏe đẹp

toiyeuquetoi

Junior
Reactions
6
MR
0.143

view từ việt nam mà lĩnh vực khỏe đẹp thì đúng là chỉ aff, may ra sẽ có người mua hàng, chứ lượng view thế này thì còn bèo bọt lắm bạn ạ, không mơ mộng các Net nào đâu, đến lúc thấy lượng thu nhập lại càng nản. Tiếp tục xây dựng và phát triển thôi.

Affilates bác có mạng nào ko ạ chị giáo giúp với. chứ 1 năm tiền hosting cũng oải và tiền thuê viết bài cũng toan lắm ạ

Sử dụng bất kỳ mạng quảng cáo nào có ưu đãi liên kết, một số trong số đó sẽ cho phép bạn kiếm được CPM cho 1000 lượt xem, số tiền đó sẽ là nhỏ nhưng đây là cách bạn có thể bắt đầu kiếm tiền với trang web mới, tôi đang sử dụng CPM admaven trong trang web của mình là gần 1,5 đô la nhưng tôi có hơn 120 nghìn lượt xem mỗi ngày.

web này có buff traffic ko đó, ko thì tầm chục củ đồ lại tui thấy ok. Nhưng ko mua :v mất lòng tin với website lắm phí 7 năm tuổi trẻ vì nó rồi

web này có buff traffic ko đó, ko thì tầm chục củ đồ lại tui thấy ok. Nhưng ko mua :v mất lòng tin với website lắm phí 7 năm tuổi trẻ vì nó rồi
KO buff traffic gì cả. bạn nhé GG SEARCH HẾT. RÂT NHIỀU KEYWORD LIÊN QUAN TỚI GIẢM CÂN
MÌNH ĐẦU TƯ BÀI VIẾT THUÊ TỪ NĂM NGOÁI. ĐỊNH KINH DOANH MẢNG GIAM CAN. NHƯNG DỊCH BỆNH KÉo DÀI LÊN KẾ HOAHC DU DINH CỦA MÌNH FAIL. NÊN TIM HUONG KHÁC.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week