• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Qua box nào cho tuyển ref nội dung phù hợp với site bạn tuyển đó, có lẽ là box Others, cá nhân tớ thấy đi quảng cáo trong cửa hàng của người khác cũng ko có lợi cho cả 2 bên :binhsua146:
P/s @ zen1403 online yahoo ko tớ hỏi tí

job 382979 có yêu cầu paid advertising là job dạng ntn vậy mọi ng`.tìm mãi kô thấy

Hi bạn!
Paid advertising là các loại quảng cáo trả tiền treo trên trang của thằng chủ job. Nếu bạn click vào đó thì nó đc tiền và bạn làm job thành công.
Bạn xem kĩ lại cái yêu cầu của chủ job nhé, xem thử loại adv đó là loại nào (vì có nhiều loại adv). Nếu chưa quen, bạn nên làm các job có trong list trước đã. Làm khoảng 3 cái là bạn đã hiểu cách, và có thể bắt đầu 1 job mới.
Và đọc kỹ hướng dẫn tại topic nhé, ở phần FAQ ấy.

---------- Post added at 08:01 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

Qua box nào cho tuyển ref nội dung phù hợp với site bạn tuyển đó, có lẽ là box Others, cá nhân tớ thấy đi quảng cáo trong cửa hàng của người khác cũng ko có lợi cho cả 2 bên :binhsua146:
P/s @ zen1403 online yahoo ko tớ hỏi tí

Gái Bắt Cầy chua ngoa quá! :D

làm sao mà dùng được list update thể zen... chừ mấy cái job ở tool đều không dùng được thì phải
cho mình hỏi luôn làm cách nào tự mình thêm job vào tool thì làm thế nào???

Cách update, bạn xem ở đây
Cách thêm job mới, bạn nhập 1 id vào ô id, site chủ job và nội dung, rồi click Save phát xem thế nào!

Gái Bắt Cầy chua ngoa quá! :D

Bạn TidusYeuTina kia hỏi làm topic ở đâu tui mới trả lời mờ! Nghĩ gì nói tui chua ngoa vậy trời? :binhsua80:
Tui thích được khen là ngọt ngào mà vẫn ko kém phần man trá hơn :binhsua95:

Tớ cũng mới chơi nói chung cái List Job mình Post dành cho mấy bạn mới bước vào wep-ip hầu như đầu đủ cả khi danh vọng <50 . Mình thức đêm soạn cho anh em chiến . Tính mình hòa đồng , nếu không làm REF tớ thì có thể PM yahoo trao đổi ý kiến nha .

làm sao kích hoạt tool vậy mấy sư huynh:binhsua80:

161615754611-K4MRILGzS9y/4IUj7b4AZV+zYwj0pKxsiJUu4mCZcA9k0JM2L4NdFB5ZIMvAEWEH

Last edited by a moderator:
làm sao kích hoạt tool vậy mấy sư huynh:binhsua80:

161615754611-K4MRILGzS9y/4IUj7b4AZV+zYwj0pKxsiJUu4mCZcA9k0JM2L4NdFB5ZIMvAEWEH

Bạn pm YH cho tớ nhé!

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

bị banded là phải rồi vào topic ng khác nói năng lung tung cả lên :binhsua85:

Nhưng mà bạn ý cũng có đóng góp đó chứ :D

hì. vào 4r thăm mọi ng xíu nè. bữa h học suốt, bữa ni học về sớm xíu nên ghé 4r chơi nè. chủ thớt đâu òi hen, tự nhiên thấy nhớ chủ thớt ghê ta ;)) =)) =))

vừa tìm ra 1 trang mới đang test thử,ko yêu cầu click ads chỉ yêu cầu click chuyển đổi trang thôi,giá cũng tương đối 0.013wmz cho 1 nv chưa tới 1',đang chờ xem nó có thanh toán ko nếu ok thì share ae chiến :binhsua90:
được một thằng trên wepip giới thiệu ^^

đại loại là thế này
хочу порекомендовать тебе проект в котором ты так же как и здесь будешь делать задания,но с большой разницей в том!!!что там за это ты будешь повышать свой статус в карьерной лестнице.При достижении определенной должности тебе система будет давать работников,которые будут на тебя работать.Так многие люди которые выполняют повышают свой капитал в разы.
Регистрируйся и по внутренней почте я тебе все обьясню, расскажу и помогу.

tạm dịch

Bạn muốn giới thiệu một dự án mà bạn thích ở đây, bạn thực hiện công việc, nhưng với một sự khác biệt lớn! có cho nó, bạn sẽ nâng cao tình trạng của bạn trong sự nghiệp lestnitse.Pri đạt đến một vị trí nhất định của hệ thống của bạn sẽ cung cấp cho nhân viênrabotat.Tak bạn rất nhiều người làm tăng nhiều lần vốn của họ.
Đăng ký và cho mail nội bộ, tôi sẽ giải thích cho tất cả các bạn, nói chuyện và giúp đỡ.

Atunit tình nguyện làm chuột bạch kìa, đợi xem kết quả :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,002
171,054
Latest member
thangnq404
Back
Top Bottom